Ngôi nhà DIG Bự

easy money, gút chóp chủ tịt :upside_down_face:

Ồ, mọi người cứ bình tĩnh. Lúc này việc cần làm là tranh thủ chạy Grab kiếm thêm tiền đã, tích góp được thì lại mua thêm DIG để hạ giá vốn.

Bán là thua , mua là ( điền sau ạ)

1 Likes

Chắc bede :rofl:

Mấy con CL đâu rồi, hô hào bán đáy… đúng là lũ thất đức

Ko nên ce. Chỉ cần mỗi phiên kéo dập dìu 3-4% thôi. Ce t+ nó lướt béo nó ak

1 Likes

Hôm nay dig đỏ và ngược chiều thị trường nhé. Nhỏ lẻ bán nhanh còn kịp. Xả nhanh

Cp tạo đáy gần như toàn thị trường. Mà các con giời vẫn mang hàng ra bán giá này dc. Lạy

Cổ đông kẹp DIG rất đông đang canh hồi để thoát.

Chuẩn bị úp bô úp xọt rồi. Chạy nhanh bán nhanh . Kkk

@Doccocaubai1988 phát biểu cảm nghĩ khi cắt đúng đáy đi em :kissing_smiling_eyes:

Cụ bán 36-37 mà con. Hehe.

Haha. Ôm âm 4-50% không chịu nổi phải cắt thì nó bay. Còn j đau xót hơn

Tao lãi Dig thì mày gọi tao bằng bố nhé? Dám thề k con? Hoho. Mày mua 37 về 34 cắt, mua 30 về 26 cắt có ăn dc miếng nào k?

Cô đông Dig nhiêu như quân nguyên , như vây thì ko ôn chit nào

Haha ức chế nhỉ? Chú em đi đúng qui trình rồi đấy: Ôm - chửi chim lợn - cắt đúng bẹn - quay sang làm chim lợn haha

K dám thề ah con? Haha. Mày nghiệp chim lợn nó vận vào lên toàn cắt là đúng rồi. Mà quên mày múc DXG 26 cắt lỗ 20 hay 19 đấy? @BoGia80 mày rước con vợ về đi

Haha. Jean nhà mày chửi hơn hát hay. Mà tao chỉ chửi bọn Chim lợn thôi chửi gì người khác. Mày chắc nay mới lên tàu ah mà hỏi kinh thế? Để xem dc 3 bữa k quay sang Chim lợn

Đúng là thằng trẻ con haha. Thôi chú em cắt lỗ mang tiền biếu A7 là chuẩn bài rồi.
Chuẩn bị nó tăng cho vài phiên nữa là chú em sẽ là 1 trong những con chim lợn khoẻ nhất của DIG. Những thằng cắt ngay bẹn toàn thế mà haha

Thẩm du vừa thôi con. Mày có cái hồ sơ cũng để ẩn thì câm mõm vào

Mày đạo Đức giả vừa thôi