Ngôi nhà DIG Bự

thằng này trước bênh đội A7 ghê lắm. Cắt lỗ xong không thấy tâng bốc A7 nữa nhỉ hehe

Bố mày k tâng cũng k quay lại chửi như chúng mày.

Chị chưa bao giờ khen A7 của chú cả. Chỉ có chú mới ôm mộng nhà xe theo A7 thôi. Nhà xe thì chưa thấy đâu chỉ thấy cắt lỗ hehe. Gớm cắt lỗ rồi thì quay sang chim lợn đi đạo đức giả làm gì nữa.

Cắt ngay bẹn mà nó tăng vài hôm nữa là lòi ra con chim lợn ngay. Kệ nó đi em

Loại mày vừa nhổ vừa liếm lừa thầy phản bạn có cái hồ sơ cũng để ẩn thì nhục. Mày tìm dc câu nào bố chim lợn Dig k?

múc tí ti thôi

rén thế ?

bữa trước mấy thèng chửi hăng lắm mà giờ không thấy đâu. Vẫn đang dò đáy thế này thì ít ng dám xuống tiền

Thế mày hốc Dig bán xong lại chim lợn rình múc lại thì mày có bằng súc vật k?

Cắt lỗ xong quay ra chửi bới kiểu này đúng chuẩn chim lợn :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Hehe. Mày k biết đọc ah hay não có vấn đề? Tao đang chửi mày đấy mà bảo Chim lợn? Mày hôm trước vừa nhổ xong nay lại liếm rồi ah? Nhanh thế

1 Likes

ơ, chưa delete à ))

haha,

tưởng đồng hành cùng DN chết không bán cơ mà :)))) mõm . Tung hô cho lắm vào cuối cùng ăn cái bô của thằng từng tung hô. Cay không? Cay quá đi chứ nhưng làm gì được. Phải chi nghe chị từ sớm có phải ngon ko?

Cụ mua Dig tháng 8 năm ngoái giá vốn sau chia 19-20 con ạ, bán 36-37 mày tính xem bố lỗ hay lãi? lúc đấy chắc mày chưa biết Dig đâu. Bố bán Dig xong mong cho nó lên để a e kẹp còn về bờ. Còn mày ăn xong quay lại mong giảm để múc thì mày bằng xúc vật k? Hehe

Thế à ? Chị mua DIG giá 7 sau chia và đã bán ở 100 :))))

Haha cắt lỗ ngay bẹn thì nói phét ít thôi không @nguyenvanphuoc nó cười cho

tôi cũng nhớ mang máng là tay kia trc hô là cầm dig dài hạn mà hôm thấy bảo bán rồi cũng thấy ngờ ngờ

em đang tìm a guột đầu tư chứng khoán thời gian bị mất tích ai thấy a trai em ở đâu dắt a trai em về giúp em, gia đình lo lắng và bỏ qua mọi lỗi lầm.
Info: @Quanvantruong01

1 Likes

Âm 4-50 % chịu sao được mà chả ko cắt. Cắt xong nó lại tăng thế mới hài