Ngôi nhà DIG Bự

Đáy mà ông bảo rủi ro thì hiểu biết về ck của ông tốt thật. Ông phím tôi 1 mã nào

Hô hào cho cố xong trốn à, đóng pic làm gì để đây cho người ta biết bộ mặt bọn lùa gà

HDC là con tạo đáy trước thị trường bác ạ. Chuẩn bị có cơn sóng bđs hồi cuối năm rồi. Trong khi tất cả ngành khác chưa tạo nổi đáy

Bán dig đổi sang mua dc rất ít cũng đắng mề nhỉ, có lúc dig cao hơn, chuyển sang mua nó lại sập thì mất tiền 2 đầu

Dig có khi bà con tháo chạy, call magin xong nó lại đánh lên

1 Likes

Đáy rồi đấy, tầm này mà còn bán thì chịu các bố. Chấp lệnh to lệnh nhỏ sọc thế nào cũng đỡ hết. Sọc đi tới lúc nó căng quá nó bật cho thì lại đi nhảy cầu với nhảy tầng lầu :)))

1 Likes

Đáy rồi đấy nghe từ 9x về đây =))

Nghe các cụ ấy hô đáy mà thằng bạn thay mấy đời người yêu rồi. KK

Hdc cũng là cổ tốt. Ko chim chóc hdc nhưng giờ cơ cấu qua hdc thì hơi rủi ro. Vì khá nhiều fo đánh t+ chuyển qua đu bám thời gian vừa qua vì hdc cho thấy khoẻ hơn thị trường. Nhưng đi kèm cơ hội cao là rủi ro lớn. Khi lái thấy hiệu ứng fomo vào hdc nhiều thì có rũ ko ? Tôi nghĩ dig đã rũ nhiều fomo t+ trong mấy phiên vừa rồi, đạc biệt mấy phiên vol lớn. Gom khá nhiều về tay lái rồi. Ae kiên định thời gian này sẽ có ngày hái quả

2 Likes

Tầm này ae nào theo từ đầu thì chán ko muốn bán rồi. Tôi hỏi 7 người bạn và người quen thì ai cũng nói giờ bán làm gì, cắt margin và nằm im thôi chứ bán là chôn sống đó .

1 Likes

Đó là mục đích của lái. Rũ hết đu bám . Bác để ý các phiên vol lớn thì klg chủ động bán luôn từ 8-10tr , nhưng vãn được hấp thụ hết. Theo tôi suy đoán nếu 3-4 phiên vol lớn nữa là hấp thụ gần như hết đu bám t+. Khi mà ko còn ak buồn ca thán về khoản lỗ dig nữa

2 Likes

Con Ros tầm giá 25-30 cũng được đỡ giá trộm atc ròng rã vài tháng. Cuối cùng vẫn về máng lợn. Kkk

Nhịp này tất cả ae giữ bds đều chết hết, tt sập mạnh, bds sập mạnh hơn, dig từ 128 về 2x, ceo từ 95 về 16. Kinh hoàng, anh em nghe theo a6+1 đều đi ăn mày cả lũ.

1 Likes

Ai ôm dig giờ chỉ từ chết đến chết nhỉ

Hấp thụ hết, thanh lọc xong là bay nhanh thôi. Chuẩn bị cú rút đích cuối năm. Ko cần CE cứ lên từ từ mới hấp dẫn

2 Likes

Tôi mới ngồi thống kê lịch sử giao dịch dig và đang nhìn thấy điều gì đó rồi cụ. Kkk

2 Likes

Gom xong đặc lại là dòng tiền mới vào, cả fomo nữa sẽ tự khắc đẩy lên thôi

1 Likes

Cái cảm giác cổ mình giảm , cả thị trường giảm mà cổ khác nó tăng còn đau đớn hơn là ngày nào cũng sàn. A7 nói rồi mà. Nhưng khi cutloss cổ mình sang cổ đó thì bác biết rồi đó ( 1000 thằng fomo vào sẽ xảy ra tình trạng tăng nhanh và bị rung là giảm sâu ) hay gọi là cổ loãng đi cho nhanh kkk rồi lại nhìn cổ mình cutloss nó phi lên từng ngày thì nó tra tấn kinh lắm kkkk

1 Likes

Lúc ni ae ngó dj thì oải r

LS tăng, Vạn Thịnh Phát bị sờ, DJ ngỏm, nguy cơ suy thoái toàn cầu… chạy nhanh thì còn quần.