Ngôi nhà DIG Bự

Thứ 2 kiểu này ae lại phải tranh nhau bốc; xúc húp cướp hiếp giết rồi

Ngáo chứng là có thiệt

Đừng mxh nữa, nằm im là ghi công rồi

Xuống tt chung loạn thôi. Mấy ai tránh dx thiệt hại. Chỉ lã trung giang là nhất r

Tầm này cổ đồn DIG chỉ còn khoảng 10k là căng. Rũ bỏ hết đeo bám nhỏ lẻ rồi

5 Likes

Rồi xem khi xuống thấp nhỏ nhiều hơn, khi xuóng còn ham bắt đáy, trung bình giá. Sang năm họp xem kiểm số lượng biết ngay

1 Likes

Tôi liệt kê với vol 14 phiên gần nhất là 210tr cổ đã được hấp thụ của đu bám. Hiện tại nhỏ lẻ còn khoảng 100tr cổ. Tương đương giá trị tầm 2700 tỏi. Mà tôi đổ đồng nhỏ lẻ thì nav chỉ 1-2 tỷ thôi. Tính ra còn đâu đó 12-14k nhỏ lẻ. Mà ai cầm trụ đến hôm nay thì cũng lỳ rồi. Nên khả năng tương lai đã và đang tươi sáng dần rồi kkk

3 Likes

liệu có phải toàn bộ 210 triệu cổ này là nhỏ lẻ bán hay còn 1 phần hàng lái mang ra dọa nữa bác

Cổ phiểu giảm kích thích lòng tham, lượng lớn vào bắt đáy thay cho những nhỏ lẻ đu bám từ trước ko chịu nổi nhiệt. Mà trên cái sòng này ông nào đã cutloss thì ko dám vào lại đâu kkk nên lọc máu khá nhiều rồi kkk

Bạn thấy sao việc cứ atc là đỡ giá? Nhà chủ tịch ko cho giảm qua lằn ranh thế chấp bank? Hay là lái đang mua trong phiên rồi bán atc? Mình thấy thế này ko hay lắm. Cổ cứ cho nó tăng nó giảm theo đúng cung cầu sẽ tốt hơn

1 Likes

giảm đúng cung cầu để mà mất công ty hả bác

giảm từ 120 xuống giá này rồi còn cung cầu gì nữa

nếu có sự tham gia của đội vay kho để short thì không thể coi là cung cầu bình thường được

Bác phải trừ hao lượng hàng quay tay của tạo lập nhé ! Vì phải vác hàng ra short nhỏ lẻ mới chạy

Theo tôi thì cộng hưởng nhiều yếu tố , nhưng theo tôi đó là yếu tố tích cực:
Thứ nhất : nhà ct đăng ký mua 20tr thì việc đỡ giá những phiên tt chung sập rất quan trọng. Nếu sàn trắng như thị trường thì bác nghĩ hiệu ứng có tốt hơn ko ?
Thứ 2: lượng cp đang thế chấp ngân hàng cũng là 1 lý do để lái đỡ giá. Nhưng khi rũ hết đu bám thì ko cần thiết phải đỡ giá nữa mà nó sẽ vận động theo tự nhiên. Khối lượng tôi có thống kê chi tiết bên pic kia.
Thời điểm này cổ nào ko giảm / giảm ít là mạnh rồi. Chưa nói đến tăng cụ ạ

2 Likes

Nhìn rất giống VPB năm ngoái

1 Likes

F247
Cứ liên quan đến Thủ Thiêm là có vấn đề,vùng đất ám rồi

Chắc chắn DIG có gì đó đang rất ngon.

1 Likes

Tin có từ t4 t5 phản ánh rồi bác.

1 Likes