Ngôi nhà DIG Bự

Nếu các bạn mua DIG giá 100k cách về bờ nhanh nhất là ngồi im thời gian sẽ sửa sai cho các bạn.
hình ảnh

2 Likes

2025 chắc gì đã 50k, có khi 15k cũng có :laughing:

đã mơ thì mơ 100k-200k đi cho nó phê, mơ gì có 50k.

tính lại số vốn bỏ ra sau khi mua pht 15k nữa đê! coi đầu tư bao lâu thì hoàn vốn, lãi công ty làm ra bnhieu để trả cổ tức. Năm nay đã hoàn thành kế hoạch kinh doanh dc chưa mà đã vẽ vời số liệu?

đầu tư như thiên tân mới hiệu quả nhé, mua thấp bán cao, chứ chả ai mua cao bán thấp đâu hehe

Dig làm ko thấy lãi đâu, các ông chỉ chăm chăm bơm thổi giá cổ phiếu, nội tại công ty để úp bô lên nđt f0 mới vào thị trường, sống vậy thất đuc lắm

Pic nào của dig bác cũng vào kêu rác, hàng bơm thổi. Bác cho anh em thêm lý do đi ạ. Ngoài mấy lý do cũ nào, còn cái nào hay hơn không em note lại bác.

bọn bơm thổi đa cấp vẫn còn đây thì nói mấy lời này nhắc đi nhắc lại cũng chả phí công tôi

Có những kẻ như oan hồn ý cụ ah. Ko đầu tư DIG nhưng lúc nào cũng cắn DIG, tôi cũng ko hiểu lý do luôn. Có lẽ bọn đấy rảnh quá lo cho túi tiền của thiên hạ

1 Likes

Doanh nghiệp dù nhỏ dù to, dù hàng cơ bản hay đầu cơ, xấu hay tốt vẫn có những cổ đông đồng hành cùng nó. Bác suốt ngày vào nói cổ rác, cổ bơm thổi. Em chả thấy gì mới cả. Em cđ dig đây có hô hào bao giờ, vẫn mua tích sản đều, công ty làm ăn phát triển em có lãi, lỗ thì tk âm, có gì đâu mà bác chửi doanh nghiệp ngta ghê thế. Cứ trách /4 /5 /10 đu đỉnh thì bác đi chửi thằng hô đó chứ đừng chửi doanh nghiệp dig, biết tính chất dn bds là cổ phiếu chu kỳ thì chia tỷ trọng mà mua cp hàng tháng cho chu kỳ sau. Có vấn đề gì đâu. Giá 2x vào chửi kêu rác là phải về 1k-5k mới chịu phải không bác…

1 Likes

Cứ nhìn cả diễn đàn f… đi. Topic cp đa số là bds, dòng khác có bao nhiu đâu, tt thì sập, vĩ mô thì xấu, con bds này chết con khác lên được à hay đi được 1 đoạn cũng gãy, dòng này tèo dòng khác cũng lên nổi đâu, cứ chê nhau làm gì? Tự doanh bán 2k tỷ cơ sở tuần rồi, đường nào cũng phải sọc tiếp. Ai chịu không nổi gởi bank là xong, đợi chính sách thay đổi hạ lãi suất thì mua lại chứ có gì đâu mà than quá than.

Nhiều bọn rảnh rỗi đi chim lợn các kiểu. Chắc có nhiều mục đích hoặc cay cú, nhưng thôi kệ đi cụ, Ch.ó vẫn sủa người vẫn đi, quay lại ném nó lại mất thời gian của mình, bọn nó sủa vậy sủa nữa cũng đâu làm giá tăng hay giảm nhiều và lâu được đâu.

Bác k hô hào là chuyện của bác, tôi chửi bọn hô hào là chuyện của tôi :slight_smile:

Tính thêm phát hành thêm nữa bác

Mình đang lấy ví dụ sơ bộ thế, ngồi im đợi sau vài năm sẽ về bờ thôi. Chấp nhận sống vài năm vất vả chờ đợi để rồi kiếm được khoản hời, chậm chút nhưng chắc chắn thắng, nhưng nhiều kẻ cứ thích nhân nhanh tài khoản, mới mua mà đòi có ăn luôn thì chịu.

1 Likes

Dự thảo bđs. Dig đã có sự thay đổi tốt hơn về bán hàng

4 Likes

Có ăn dc hay ko mới quan trọng

Giờ ít người xem ko thấy cl nữa liệu nó đã nhẹ thuyền chưa nhà mình

hình ảnh
Đất của DIG bên ngoài bán cháy hàng khét lẹt thế này mà a e trên sàn bán DIG giá này rồi có ngày nhìn lại hối hận ko kịp.