Ngôi nhà DIG Bự

CL càng rung dọa lại càng có cơ.

Tôi hy vọng nó bật lại sẽ mạnh mẽ! Cả lũ lại fomo đẩy giá thôi.

Mấy con tép ấy mà. Nhìn cũng thích nhưng xúc lại sợ :laughing:

1 Likes

Việc ai người đấy làm. CL là nó phải rung. Càng sàn nó càng rung. Cám ơn CL.

Nhóm cổ họ A7 giết NĐT nhỏ lẻ khiếp thật, mức độ tàn sát nhóm cổ A7 không chỉ vì giảm giá nếu giảm giá thì cổ khác cũng giảm vấn đề là mức độ đa cấp của nhóm cổ A7 quá lớn đã đu cao rồi đa số ko biết lối mà thoát thân chưa kể còn tung tiền vào đỡ giá cho tay to nó vả suốt đấy gọi là giơ mồm ra để bị tát mà vẫn cười

3 Likes

cổ đông kiếm cái gì phóng vô họng con lợn này nè hihi

VND DIG rơi k thấy đáy,chọn con nào tạo 2 đáy rồi mà vào

Sau này tao làm chủ tịch DIG tao hứa sẽ đưa mày về làm đội trưởng đội lái cp. ok?

cổ BĐS chỉ ngon khi tiền rẻ, hiện tại tiền chỉ qua đường OMO cứu thanh khoản Ngân hàng chứ không cứu BĐS. Và sớm muộn giá BĐS sẽ phải bán tháo trên thị trường vì áp lực lãi vay

1 Likes

con tró này nó hô hào làm bao người tán gia bạn sản ,hô hào trong khi cty ko có doanh thu ,đếm cua trong lỗ ,đúng loại bất nhân

Xác định trận này đi với dig đến lúc bán xong long tân , tụt thì cũng tụt r , về giá càng rẻ càng tốt tbg cho sướng

1 Likes

Về mệnh chứ bật gì nổi

Ceo đã về dưới giá trị sổ sách.chờ DiG và L14 nữa

Nó bị ngáo mà

Em hỏi thật bác mèo máy vẫn cầm hàng nóng ko sợ ah, bác xúc suốt chắc nav khủng lắm. Rơi như vậy b vẫn bình thản bác đúng trái tim thép hoặc tiền nhặt được đi chơi chứng.

Khả năng về 16 thật. Cơ hội tốt.

Nó xúc mõm thôi, tbg của nó khá thấp, nó cứ hô xúc nhưng mà thấp hẳn mới xúc, đợt này có xúc nó cũng đợi về dưới mệnh, nav vài tỏi hết dép

Mai thì chất 1 đống 20-30 tr ato ko ai mua thế là tắc cống và rơi miết về 7-8k

AE ai biết dic cầm cố ngân hàng bao nhiêu cp dig để phát hành 3500 tỷ trái phiếu không nhỉ

AE bị hội đa cấp lùa gà hay thiệt… ko khoé nhận ra đã muộn khi nó về 10-12k