Ngôi nhà DIG Bự

Để Mị nói cho mà nghe

Nếu các bác DIGer có vào topic của em thì biết rằng em đang cầm DIG ở mức 3% tài khoản, CEO chiếm 3% và L14 là 4% nữa. Số tiền này hoàn toàn là phần lãi khi em hô mọi người bán sạch 70% cổ phiếu lúc VNI = 1272 , khi mà con trâu trắng PR sóng thần dòng P. Sau đó VNI về 1000 thì cover lại nên số cổ phiếu ko đổi, lãi 20%. Khi VNI lên 1072 thấy con trâu trắng lại hô sóng thần dòng P em lại lệnh cho cả nhóm bán sạch chỗ cổ phiếu vừa mới cover đề chờ ăn vòng mới, nên hiện có 70% tiền.

Và trong số 30% cổ phiếu giữ lại đó đương nhiên có DIG, CEO, L14. Chỉ có khác chút chút là chúng hoàn toàn mua bằng tiền lãi trong năm nay nhờ chỉ báo ngược con trâu trắng.

Kế hoạch của em là mua dần DIG, CEO, L14 để mỗi mã nâng trọng số lên 10% tài khoản, tổng cộng cả ba mã chiếm tới 30% tài khoản. Nhưng cho tới lúc này em vẫn chưa phát lệnh mua cho cả nhóm. Chừng nào đàn chim nhợn còn hăng hái bay vào topic này hò hét thì chưa mua vội. Khi nào gần như cả lũ đó ngừng dìm hàng thì đó mới là lúc mua thêm DIG.

Túm váy lại: cổ đông DIG ko mua ko bán gì hết, kệ cho đội lái tự mua bán với nhau. Cứ lặng lẽ kiếm tiền chờ ngày lấy lại nước Pháp

3 Likes

trâu trắng là thằng nào?

show tài khoản ra, làm nhảm nhiều quá

Bạn định giá DIG 6x mà
Định giá hay quá

Nhóm cổ họ A7 giết NĐT nhỏ lẻ khiếp thật, mức độ tàn sát nhóm cổ A7 không chỉ vì giảm giá nếu giảm giá thì cổ khác cũng giảm vấn đề là mức độ đa cấp của nhóm cổ A7 quá lớn đã đu cao rồi đa số ko biết lối mà thoát thân chưa kể còn tung tiền vào đỡ giá cho tay to nó vả suốt đấy gọi là giơ mồm ra để bị tát mà vẫn cười

1 Likes

Moá, bác có biết đánh chứng ko vậy mà kêu show tài khoản. Trò ma tịt ấy chỉ để đem lừa nhau chứ nói được cái gì? Bác cứ chịu khó đi tìm thì thấy em hô rõ ngày mua trước cả 1 tuần. Và đến ngày bán thì em nói rõ bác nào ko bán phiên ấy thì về mà xin lỗi vợ con đi. Công khai ngày mua ngày bán là đủ rồi. Đố bác nào dám công bố như em vậy, phải đảm bảo đội lái đã bị gài vào thế ko thể cưỡng lại thì mới dám nói trước hàng tuần.

Riêng với DIG trong tpic này cách đây hơn tháng em chỉ nói tuyệt đối ko bán DIG. Bé robot lập trình mua khi DIG về 25 nên phiên đó em nâng trọng số DIG lên 3% tài khoản. Sau phiên đó bé robot bảo dừng mua nên gần đây em cũng comment các DIGer ko mua ko bán gì nữa mà

Túm váy lại: em mua bán theo lệnh của robot

Huyền cho nhận xét Vgc cái, 5 cây sàn liên tiếp rồi.

@NGUYENVANPHUOC
DIG 1X, CEO 10K rồi :smiley:

đúng là mấy con nhang, khen cho lắm, toàn nghe hô hào chứ có kiến thức gì đâu.
Người ta nói sự thật cho thì chửi, chửi cho lắm giờ thấy hậu quả, giờ nhảy lầu thôi chứ làm gì?

1 Likes

Nhiều người vẫn còn giữ hoặc rình rập dig vì nghĩ nó còn dự án Long Tân. Vấn đề là bđs trầm lắng, dưới áp lực của lãi vay, chi phí nuôi bộ máy, tiền đáo hạn trái phiếu 2024 thì lúc đó Long Tân còn của nó không? Hay phải tống tháo tài sản đi để gq

haha người tính kg bằng trời tính, lâu kg vào F247 nick cũ bị bay màu nên làm nick mới, kg nghĩ giờ ae dig giã đám hết rồi nhỉ, Dig giờ cũng về 19k rồi nhìn rất xanh và non nhưng kg ăn đc, các ae ngày xưa chửi mình giờ chắc cũng xanh cỏ cả rồi lúc 9x rồi 5x kg bán thì bây giờ có mà 3x cũng thèm rỏ rãi ấy chứ

Mày vẫn ra rả mấy bài đó thì t chịu. Mịa siêu cổ méo gì chia 6 lần rồi. Tính 10 năm mới về bờ à hay thế nào?

lâu kg qua Đào ngọc chơi giờ nhìn cấm khu của e kg có người dọn dẹp nhìn mạng nhện rồi cỏ rậm rạp um tùm quá :))))))

2 Likes

nhớ ngày xưa ae vào tiếp nước nhanh lắm nói 1 câu là bi tát vào mặt 15 câu, giờ thì khách đến nhà ngồi mỏi lưng kg thấy ai ra tiếp nước kkkkkk

2 Likes

Bằng thằng sucs sinh 7 chọ định giá 500 1 triệu ko

Hồi xưa cứ bảo chơi đề phạm pháp nhưng chơi chứng nó còn thiệt hại hơn đề đóm

Mai ceo và dig dễ trần! Hoặc xanh! Tất cả vào vùng quá bán rồi! Cạn cung!

chỉ nhắn ae DIG 1 câu dù có là anh hùng thì chỉ cần lỡ đưa nhầm 1 bước chân thì cũng sẽ gặp nạn lâm đầu, nhưng ae nào sau lần này mà cắt đc lỗ mạnh mẽ làm lại bằng kiến thức đọc sách nghiên cứu ck 1 cách đàng hoàng đầu tư độc lập thì sau 2 năm nữa ae sẽ đón 1 trong những cơn sóng tăng mạnh mẽ nhất từ khi nước CHXHCNVN lập quốc đến nay

2 Likes

Bán nhà chưa e?

IDC 18 em trai