Ngôi nhà DIG Bự

Giỏi lắm, đúng là con trai của ta. Chờ nhé

Mèo máy tấu hài là chính chứ chứng cháo gì mà cụ chửi :rofl:

Bán chán lại đua thôi chứ đéo gì ma pải xoắn

Dòng tiền k vào lấy gì mà đua :flushed::flushed::flushed::flushed:

M nghĩ đua, sắp về mệnh như flc ros cmnr

Mai có hết bịt sàn không để té phát

thanh niên này muốn lật đổ chủ tịt đây hả, cố mà múc, mai nó chất 10tr giá sàn cho mà múc, múc tới hơi thở cuối cùng :see_no_evil:

1 Likes

Vĩ mô của thấy A7 là không thể bàn cải. Nhưng hiện tại tình hình vĩ mô sắp tới của Bds chua chát lắm. Cứ lần nào chủ tịch họp xin phép gọi là tuấn Mõm ( xưa mình tưởng uy tín) bảo sẽ mua này nọ kéo giá cổ phiếu lên thì y như răng anh em chúng ta bị cái bô vào đâu. Cần xem xét lại mức độ uy tín của chủ tịch. Chủ tịch muốn thâu tóm hết cổ phần của công ty bằng cách đẩy cổ phiếu lên cao bán ra rồi xuống thấp để mua lại nhắm tăng % nắm giữ. Ai cũng nhìn ra phố đông sài gon rất ngon nhưng vì sao chưa triển khai vì chủ tịch chưa nắm được nhiều cổ phần nhất có thể sợ làm ra người khác ăn hết mất phần ngon. Phần ngon luôn muốn ăn 1 mình và ăn thật nhiều. Chủ tịch Tuấn chơi thế này cổ đông chúng tôi khổ lắm.

1 Likes

Con gái chủ tịch sẽ mua cổ phiếu thôi nhưng dại gì mua giá 3x sao không để về 1x mua xong vừa được nhiều vừa uy tính.

1 Likes

Anh đang canh múc nhé em zai.

Tầm nay năm ngoái dig, ceo bắt đầu đang phi, 1 tháng sau thì cứ mở mắt ra là trần, giờ thì cứ mở mắt ra là sàn, 4 phiên rồi, chắc mai vẫn sàn. Kinh thật, ko biết sàn đến khi nào.

1 Likes

Lực bán như nay thì mai vẫn kê sàn cả đống

A7 bảo Ttg tuổi gì. kk

Lâu rồi không thấy mấy bác trước kia chửi tui vì chim siêu cổ Dig. Các bác còn giữ Dig chứ ? @Dao_Ngoc , @ProCk , @Seven_Tuan , @Focal , @HDStock

1 Likes

Múc hoài vậy, tbg à.? Chỉ những nđt thua lỗ mới bình quân giá xuống thôi e nhé. Chia puồn

Vợ a7 thu học phí 160tr/ khoá, chồng thì hô hào ndt đu dig 125 ceo 100 tử thủ cho him lam vs thiên tân xả vào đầu ae. Up xong được một lứa gà rồi thì xoá room, vài năm sau thịt lứa mới​:joy::joy:

1 Likes

Hết trò rồi lại thích đi xoi mói àh em zai trẻ trâu.

1 Likes

Giờ thì làm đ còn trò gì nữa. Như cá nằm trên thớt cả rồi. DIG a dự nó về 15 rồi tính tiếp. Cũng sắp có giá đó rồi đấy.

Quá hay em zai.

Cq điều tra có sờ hay không thôi chứ ông 7 mõm này nhiều chứng cứ vi phạm lắm