Ngôi nhà DIG Bự

Mõm thì ko bị sờ đâu, có chăng sắp tới pải giải trình vụ đem tiền L14 đi đu đỉnh DIG, CEO thoai

Để Mị nói cho mà nghe

Con trâu trắng là kẻ PR cho IDI khiến IDI từ 25 về 12, nó PR cho DCM làm DCM từ 42 về 25. Nó mở topic PR cho DGC khiến DGC từ 102 về 70. Điều đáng nói là đa phần nếu như ko phải tất cả đàn chim nhợn đang vào hót líu lo trong topic này đều là bè đảng của con trâu trắng. Chúng đã vào topic của con trâu trắng ca tụng khen ngợi lẫn nhau khi làm hại cổ đông các mã ấy. Bản thân con trâu trắng rất nhiều lần vào topic của em để hả hê với việc DIG giảm.

Giờ cả cả bè lũ khắc tinh của nhỏ lẻ đó lại đang vào đây để làm lợi cho cổ đông DIG chăng? Xin các bác suy xét

P/S con trâu trắng

Tưởng og cùng A7 uog rượu đập bát, h quay xe ah.

1 Likes

.

Lùa gà dc một mớ, cp về máng lợn chưa @daongoc

Lớp 170tr/ người có hơn 200 học viên thôi.Thế mà cũng mở mồm kêu quen thân A7

1 Likes

DCM, DGC đều giữ giá tốt, DIG của mày sàn liên tục, mày thì chỉ vuốt trụ nâng bi cho thằng 7 là giỏi

Dcm thằng Đức giẻ rách này, lúc giá 70 tôi cũng trong room bảo tình hình không ổn, giá có thể còn giảm sâu nó cho mình out, bố thằng ranh con.

2 Likes

ae digger ngu thì chết chứ chửi bới éo gì, bán đi mà làm người lại ae ạ

Đọc mà bật cười

2 Likes

tôi nghĩ chuyển tên sang thành " ngôi nhà tí hon" nhé chủ thớt :rofl:

anh sưu tầm được ở đâu mà hay thế. kkk

Đoạn phím hàng này là có thật vì mình cũng nghe video A7 vừa dạy thu phí, vừa phím trên youtube y hệt. Còn đoạn viết ở trên thì lấy trên fieant

1 Likes

cắt lỗ đc ko ben, hôm trước gáy to lắm mà, giờ khóc lóc rồi :see_no_evil:

• Hôm nay ăn xác chết CEO nhé ( tôi bắt đầu ăn xác chết ). CEO từ 100 về quanh 10 mua ủng hộ 1 ít CEO. kkk :crazy_face:
  • riêng DIG quan sát thêm lực bán xem thế nào đã, khi nào mua tôi sẽ hú anh em nhé

Tôi thấy nhiều dạng ngu chim lợn nên không vào nữa. Tất cả do dòng tiền khi FED thắt chặt tiền tệ thì khó rồi nên NHNN cũng khó đỡ. Nhưng lại cho ta cơ hội Múc DIG rẻ như rác. Tôi cứ túc tắc gom DIG sàn cách nhau 20%. Còn khi DIG về giá sổ sách 15 thì Múc nhiều hơn . Yên tâm vứt đấy 5-10 năm sẽ thành Đại gia. Tôi cho đây là cơ hội. Lần cuối chia sẻ để bác yên tâm , không vay, không MG.

1 Likes

CEO từ 100 về vùng ( 10-12 ) Căn mua CEO trước riêng DIG khi nào tôi hô thì mua

nhảy vào cướp công ty thôi

Nhặt từ 8x lắm tiền thật

tin mật: đội LFI đã buông súng đầu hàng DIG, tháo chạy vài hôm nay