Ngôi nhà DIG Bự

Ở đâu vậy bạn

Có link ko b ? Lâu không thấy A7 live

Đoạn ghi âm ( không có hình), đc đưa lên nhóm za.lo

Loại hèn hạ bẩn thỉu ôi thiu như mày vẫn sủa à. Ko theo bám idc nữa à. Hay mẹ màu làm ve nên ế khách

Cụ đang mất phí time với mấy con kí sinh trùng đấy

Tôi mà là A7, tôi cũng làm thế. Xin lỗi anh em câu. Biết là do khách quan mang lại, nhưng cũng nên làm để anh em thua lỗ đậm yên lòng. Đợi chia bài xong, tính tiếp.

A7 chào thua vĩ mô, bị đánh cho chưa hoàn hồn (chứ không phải ông ấy đi lừa ae- cách ông ấy nói đại ý là vậy).

Tôi muốn tải lên đây mà không tải lên đc.

1 Likes

Bọn đa cấp lúc vỡ trận thì câu quen thuộc những thằng đầu nhánh thường nói : “tôi cũng là nạn nhân”.

3 Likes

Thấy bóng dáng công an đang phả hơi nóng vào gáy thì nói vậy thôi

1 Likes

Đúng hay sai thì chưa biết nhưng có thằng điên nào nó lên cơn, nó vác dao nó xiên cho thì thiệt đơn thiệt kép ý chứ. Đời còn dài, còn nhiều cơ hội ngon, nhất là sau khúc này, ai qua được thì cầm bao cân tiền.

Tin gì mồm thằng lừa đảo, quá khứ nó phao tin giả ra để lùa anh em thì giờ nó nhận sai thì ae tin được chắc.

1 Likes

A7 dùng kinh nghiệm 17 năm để dự đoán vĩ mô, cho rằng tương lai là lặp lại quá khứ, chính phủ sẽ hành động như quá khứ. Hô to quá, hót hay quá. Đau cái là ngoài dự tính hết. Sai thì cũng muộn rồi, biết sao bây giờ?

1 Likes

mịa , đúng bọn dít zơ, ngu thì chịu, giờ bày đặt ý với chả kiến.

Chính sách quay xe r, ko bơm tiền, ưu tiên ổn định lạm phát, doanh nghiệp bắt đầu vay nợ lớn gặp khó như thép đã lỗ, bds 1 số báo lỗ…

1 Likes

Sẽ bơm nhưng chưa phải lúc này

1 Likes

Đợi dc bơm cũng chết khô r. Call magin hết.

:)) có bịa không bác

Có video đàng hoàng ( không hình) nhưng tôi ko up lên đây đc vì không hỗ trợ định dạng, ông vẫn nói bậy, đại ý là: Ae cứ chửi ông này ông kia nhưng ko chết con này thì cũng chết con khác, thoát thế đéo nào đc như TCH chẳng hạn. Anh 17 năm kinh nghiệm nhưng chưa bao giờ gặp vĩ mô kiểu này, không tính hết đc, dính liên hoàn cước sự kiện vĩ mô như bắt QC, chiến tranh Uca, giá dầu, lạm phát, siết trái phiếu, tăng ls… nó dày vò nhiều ngày thì ai mà chịu nổi. anh chưa từng gặp trong quá khứ 17 năm qua. Anh cũng đang ù cả tai, chóng mặt nhiều ngày; không biết sắp tới thế nào. Phải nói là kinh hoàng.

1 Likes

:slight_smile: ông inbox sdt tôi add zalooo xin với.tôi nt riêng cho ông k dc

giảm thuế là biện pháp