Ngôi nhà DIG Bự

Nên động viên ông nào còn hàng thì mai bán hết đi. Thế thì tàu nhẹ mới lên dc.

Dig hot vì thằng 7 và chúng may hô hào mạnh nhất sàn, một lũ đa cấp, thế mà cũng thắc mắc. Phân tích cho lắm, đa cấp chúa qua đá cho Juventus thì về 5k nhé

1 Likes

Video e có thấy đoạn nào A7 nhận thất bại đâu. Chỉ bảo trận này khó, liên hoàn cước các kiểu.

Cái này tôi đồng ý. Dig sẽ vươn tới tầm nvl. Nvl dsang 150k tỷ. Dig 12k tỷ. Vậy đấy…

kkk, có vẻ là em gái nên thôi mình chỉ nói thế này: phụ nữ hay mơ mộng nên cứ tiếp tục ôm DIG vì cái kỳ vọng mà em cho là lấp lánh, ok
còn mình thực tế: công ty không có tiền, lãnh đạo mõm thì k mua.

Chỉ mua khi thấy họ mua đỡ giá thật, tiến độ dự án nhanh, không sân trước sân sau vi phạm lợi ích với cổ đông… tất cả những điều này DIG k có đâu.

DIG CEO L14 đang khiến bao ndt khốn đốn, ae dạo qua phản biện để họ nhìn nhận tỉnh táo đa chiều thôi, người kẹp thì cho là chim lơn để xúc hàng, kkk. Hiểu cảm giác của mọi người mà

Để bảng điện trả lời, có lẽ sang năm topic về DIG sẽ chìm dần thôi

Mình nghĩ a7 sai vĩ mô im lặng là kế sách thông minh của một thiên tài, ngày xưa ngta gọi đây là ám binh bất động. A7 thua trận này nên nghỉ ngơi thư giản lấy lại sức khoẻ. 2024_2025 cổ phiêu chiết khấu về nền sâu. Lúc đấy ben whyte sẽ cùng a7 chiêu binh bãi mã đánh một trận thật lớn để đời vs ae luôn. Còn hiện tại khuyên k nên vào dig!

Về hỏi mẹ mày cho rõ ku

Cút đi cho đỡ bẩn diễn đàn thg ăn phải bả

Mày ko mua thì cút mày ko thấy nhục mặt với con mẹ mày cả vài tháng nay à. Bọn ăn phải bả hay vậy

Tao cũng hy vọng giá thấp mua thêm tiện hỏi con đàn bà đẻ ra mày đáng 3 hào ko hay giá ko bằng 10 k

cần phải học làm người trước khi làm 1 điều gì khác. Thua lỗ đến mức điên loạn cắn càn, thật đáng thương. 10x 9x phản biện thì cả đàn, trôi về 1x thì còn ít lắm. Tranh luận lịch sự tử tế thì trả lời, hôm nay sai ngày mai có thể đúng, vô văn hóa là biểu hiện của sự bất lực và thất bại

Ít nhất cũng ko ăn phải bả ■■■ để cắn xé cả năm trời rồi đi khóc thuê mata lịch sự.
Lịch sự với ng ko ai l sự với bọn kí sinh trùng

1 Likes

con ch.ó này láo

Ăn phải bả thì cẩn thận có ngày dại

hỡi ae đít zơ, vĩ mô a7 nói thì éo có sai đc. quyền mua bán là của ae, giờ chửi này chửi nọ. thấy ae ngu tội nghiệp vãi nồi, thương ae nhà đít zơ

A7 bảo vĩ mô liên hoàn cước, không biết thế nào mà lần, ko tính trước được. Thực ra nhìn đồ thị Dig, Ceo, L14 và nhìn vĩ mô thì một người có kinh nghiệm thôi cũng thừa biết Dig rơi về 3x, Ceo rơi về 2x từ tháng 5-6 ( bản tôi cũng nhìn đc, sao A7 ko nhìn được nhỉ?). A7 kém thật hay giả vờ ko biết ( giả chết bắt quạ).

Công nhận em hay mơ mộng thích lãng mạn. Có điều khi mua bán thì ko, bởi vì em mua theo lệnh của con robot mà nó chả có cảm xúc gì cả. Mỗi tội cho nó ăn hơi mệt. Ví dụ về mảng BĐS thì phải có tình hình đồng bằng sông Châu Giang và Tứ Xuyên. Bởi 1 lượng nhớn khách thuê khu công nghiệp ở phía nam xuất phát từ đó.

Bác hơi bị nhầm đới, sang năm đề tài DIG còn sôi nổi hơn. Và sắp tới DIG lại có một đội ngũ nòng cốt giống như L14 ngày nào sau cuộc đấu với Đỗ Phong

Haha đúng giọng điệu của bọn vô học đi theo vuốt trụ nâng bi thằng 7, không lẫn đâu được

Con chóe mày láo mày tag tao lại còn hỗn, thua lỗ thì chết cụ mày đi sao pải hằn học