Ngôi nhà DIG Bự

Dòng cp BĐSb đang ở khu vực rốn rồi, nên còn cách đáy 1 gang tay nữa thôi ( 20%,), còn Dig yếu hơn nên cách đáy 1,5 gang tay nữa ( 30%).

chị Châu ( em dâu Chủ tịch Dig) thanh minh về việc PCT Huyền, và Chủ tịch không mua và ko mua hết Dig như đăng ký/hứa gì đó; phía dưới là phàn nàn của A7

1 Likes

để mị nói cho mà nghe, vén váy lên mà chạy :rofl:

Nước lên bèo lại lên sợ kẹc gì? Múc

A7 đổi đc căn biệt phủ + maybach là ngon zồi, ae còn lại vẫn hô khoẻ lắm :rofl:

ôm 7x 6x thì ăn cháy cmn tài khoản rồi còn gì. Đang chân sóng dồn tiền múc đi

Trận này rủi ro chính sách, ko trách đc ai. Nói chung ai bản lĩnh sẽ làm lại đc. Còn bọn cắn xé kiếp con cẩu thì mãi vẫn là cẩu thôi. Haha

1 Likes

A ko margin thì cháy con cặc à. A tạm dừng mua thêm. Còn cp a chấp cả nhà mày sủa ko bán. Haha

1 Likes

Cháy cmn TK rồi thì có phải cắt đâu, công ty CK nó tự bán :)))) . Đang chân sóng thần còn không mau tranh thủ cover lại nhanh

Thôi cháy thì cứ nhận sao phải xấu hổ. Ai chả biết cổ đông DIG 100 thằng thì 100 thằng cháy. Đến đầu có sỏi như A7 hay gia đình chủ tịch còn call margin cháy ầm ầm nữa là mấy thằng nông dân vài đồng bạc lẻ. Đang chân sóng thần cover lại hàng đã mất đi kẻo nó chạy lại ngồi tiếc.

Em Linh này bắt đáy Dig từ 38 cụt hết ngón tay rồi. Giờ mang tiếp ngón chân ra bắt nốt

1 Likes

Tôi review bài này ko phải để tranh luận đúng sai với bạn. Nhưng hãy nhìn thực tế và tôi viết để những người đang cầm DIG dám nhìn sự thật, dám chơi mà ko dám nhìn nhận sự thực:

Thứ nhất: 1 tháng trước DIG có giá 32-34. Và 1 tháng sau có giá 16.
Nếu ai cầm DIG thì tài khoản lại chia 2. Vậy chim lợn đúng hay sai! Những người chim lợn DIG lúc giá 32-34 là khôn hay dại!

Thứ 2: DIG hiện đang giá 16 - Nếu sau 1-3 tháng nữa DIG về 10 thì chim lợn đúng hay sai. Và bạn có 1 lời biết ơn cho những người mà bạn gọi là chim lợn ko!

Thứ 3: Bạn nói về bờ là thế nào! Tóm lại bạn cho những người khác là chim lợn, vậy quan điểm của bạn là mất bao lâu (mấy năm) để DIG về được mức giá nào! Bạn ko có quan điểm cụ thể mà chỉ nói về bờ 1 cách quá tùy ý! Tóm lại ý của bạn là khuyên mọi người ko nên bán DIG nhưng về bờ mà bạn nói là bờ nào - Hay bến bờ địa ngục )

P/s: Éo hiểu nổi 1 cổ phiếu giá tư 120 về 16 (rơi gần 8 lần trong vòng 11 tháng mà còn nói nó tốt - Nói nhanh cho vuông là thua lỗ đến “ngu Lú người”). Cắt lỗ hay ko thì tùy mỗi người chứ Hàng bẩn mà còn mua thêm thì thôi. Cạn lời!
Để xem sau nửa năm nữa DIG có giá bao nhiêu - Và ai là người xấu người tốt nhé. Tranh cãi tốn nước bọt!

3 Likes

Bọn margin chết hết. Thừa nhận trận này sai, do chính sách. Nhưng giờ ôm thôi. Chứ dig bán giá này có mà dở. Haha

Sai do mình nguu lại đổ lỗi cho chính sách. Cháy TK đổi lỗi cho CTCK cho vay margin hô hô. Thôi nghe anh múc lại đi, đang chân sóng thần kẻo tiếc 1 đời người

Chân sóng thần là múc 16 thì bao lâu bán, và bán giá nào!
Chim thẳng nói giá cho vuông giá! Hay 3D

đúng bọn bị cháy nên bị ám ảnh với từ ngữ. Động đến call margin, force sell là nhảy dựng hết lên như đỉa phải vôi. Anh hiểu và thông cảm cho chú, trận này mất mát lớn quá ko điên mới là lạ haha

Thế cược đi con. Haha

Anh nói đúng quá nên máu dồn lên não à haha. Tội nghiệp, tém tém lại giận quá mất khôn em eeiiii

Đã biết nó bị FS còn trêu nó làm gì. Thâm vl :))))))

1 Likes

Cổ đông DIG chôn xác ở Long Tân hết rồi, còn sót lại vài thằng như thằng Gacondautu này chết ko chết hẳn mà sống cũng ko ra hồn . Người ta gọi là bị thần kinh đó :))
Ôm từ 7x đến 16.6 thì có thánh cũng cháy chứ nói gì người :))

2 Likes