Ngôi nhà DIG Bự

Làm kiếp chim chóc chả sướng gì đâu cụ à nhưng ko chim thì nhiều nhỏ lẻ khổ vì bị bọn nó lùa vào đỡ giá từ trên cao về đây, đến đây coi như hoàn thành nhiệm vụ. Bye cụ và ae!

Chiêu trò ve sầu thoát xác ko biết a e có nhận ra được ko ))

okie cụ. chắc vài phiên nữa tôi cũng ngừng quan tâm về DIG, phản biện nhiều, cảnh báo nhiều, bị ăn chửi nhiều nhưng cũng làm hết sức rồi. Thanks, cụ đã giúp sức cùng anh em

2 Likes

Tt sập thì tất cả đều chết

giá pht của chủ tạch kìa ae ơi

bán nhà mà all-in bảo đảm mua đc 4-5 căn =)))

bán thì mang tiếng mà bán thì phải đăng ký thông báo trước, sợ k bán được nên mượn tay cty chứng khoán, ngân hàng giải chấp cho hả? dù sao cũng lời ra 1 khoản nếu thế chấp giá 10 hoặc thấp hơn. Cao cầu

DIG đang 15.5, mua quá tốt. Các bác trích 1/3 số tiền định mua DIG để ôm vào đợt này. Còn 2/3 nữa chờ nếu rẻ hơn lại mua tiếp. Vì sao DIG có thể giảm mà em vẫn hô mua 1/3 vào lúc này? E rằng lái ko dám đạp sâu thêm nên cứ mua dần dần. Thế nhưng tuyệt đối tránh tất tay, bạch thủ

Túm váy lại: chúng ta mua ko phải để đỡ giá DIG, mà chỉ vì tuân theo chỉ báo ngược CafeF mà thôi. Một khi CafeF chim nhợn DIG thì đó là gần vùng đáy rồi

Đâu chỉ riêng DIG, Các cp dòng ck và nhiều cổ phiếu khác còn đi về nơi xa lắm ))
Nói trước chứ ko vuốt đuôi!

P/s: A e hết sức lưu ý, đoạn này khuyên bắt đáy 99% là môi giới và cty ck và 1% còn lại là gồng lỗ ))

Lại bịt sàn rồi e? Về mấy đây e?

Dưới 16 rồi kìa. Múc mạnh đi người anh em.

Đã chửi thẳng mặt những thằng môi giới mà nhiều thằng ko có liêm sỉ vẫn khuyên a e bắt đáy!
Nó hô chung chung vùng đáy nhưng ko nói cụ thể mua cho bao lâu và bán giá nào - Nó hô để lấy doanh số đó - cực kỳ khốn nạn - Sự thật mất lòng nhé a e ))

thôi đi @huyen141292 , em hại chết nhiều người vì cái câu túm váy lại thế đấy. Em tin thì cứ dỡ nhà ra múc DIG đi, làm người hùng đi. Đừng hô người khác làm cảm tử quân chặn đoàn tàu đang lao dốc xuống vực thẳm thế.

Tư duy ngu vkl =)))) Cafef nó chửi DIG không ra gì từ cách đây vài tháng rồi. Thằng nào tư duy cafef chửi là đáy cp nên mua cp thì cũng chết hết mấy tháng gần đây rồi =)))))

Về dưới mệnh mua có tốt ko e?

Nhốt ko cho chạy mới kinh, margin chồng margin :see_no_evil:

xuống miẹ nó 1 đi cho nhà chủ tịch callmagin chết mịa nó hết đi cho đang đời gđ mõm, làm ăn mất dạy

Tư duy T+ chỉ rình ăn 10-20% là đã sung sướng nhảy cỡn lên rồi. Một khi đặt mục tiêu DIG 150 thì mua DIG giá 17 hay 10 có khác nhau mấy đâu. Cứ gom dần hàng cho chắc ăn. Nhỡ chiều nay DIG CE lại trúng 14% trong phiên thì chết dở cả đám chim nhợn.
Còn bao giờ DIG lên 150? Em ứ nói , để comment sau

13 vào nhé !

Hòn tuyết lăn; càng giảm bán càng mạnh.