Ngôi nhà DIG Bự

Ae Digger muốn bán cũng ko được; ác thật. Nhưng ae yên tâm về 8 nghìn là All in tắt app

10 năm dưới book, giờ còn chưa về book mà bọn bệnh nhân ung thư nó vẫn ko tỉnh

Lượng hàng bán ra quá nhiều có pải đè gom ko bọn hô hào?

chắc nay mai lại có báo cáo thay đổi sở hữu của Cổ đông lớn nữa rồi :stuck_out_tongue_winking_eye:

Biết đâu sắp tới HimLam lại có mặt làm CĐL để chờ A6+1 và con nhang đệ tử hô cho vòng nữa. KK

Diễn đấy

1 Likes

Chỉ có mấy thằng ngu mới nghĩ CP giảm vì do người khác mong mà quên đi rằng chính sách đang rất bất lợi cho BDS.

Có vấn đề đấy. Bán nhanh còn kịp

bán kiểu gì?

Mà giờ có bán được dell đâu. Khộ

8tr bịt sàn ko còn thấy những mèo ngu, daongoc, thu dao, hanhvm câu sàn vào hô giá rẻ nữa

1 Likes

Câu trân thành cuối cùng trước khi xóa nick ko chim chóc nữa nhé các con giời hô hào: Thắng thua là chuyện bình thường nhưng hãy cố học lấy bài học kinh nghiệm, còn ngu dốt cố chấp thì đừng có dại mà động vào CK.

Muộn ko bán nổi r. Dính bọn lưu manh r

vội thế cụ, ở lại tiếp tục làm nhiệm vụ cảnh báo những con hàng rác giúp anh em chứ. Riêng DIG thì bây giờ chỉ khi nào keppers hô bắt đáy anh em mới vào phản biện thôi. Nhỏ lẻ khổ lắm rồi, đang là những phiên đạp lên nhau để xuống tàu mà không được, sau 3 cây sàn liên tiếp có lẽ mới có lực bắt đáy vào hãm bớt đà rơi

1 Likes

Bọn nó sau đỡ thanh khoản chúng nó buông r

DIG về 15 nhưng mà sợ chưa mua đc rồi, kiểu tháo công này nguy quá

khô lắm, đã bảo anh em từ lúc 3x là tranh thủ xả, thủng 25 phải xả, phiên 17 18 cũng vẫn tử thủ, nghĩ ai cũng là chim lợn để ăn hàng. Khổ thế. Khả năng DIG l14 dính vào giải chấp nó mới thảm như vậy. Toàn nhỏ lẻ không có tay to thì giá cứ trôi thôi. Mong gì nhà ct mõm. A7 thì thân bại danh liệt sau game này rồi, cũng k còn lực đỡ anh em. Ai dám đỡ

1 Likes

Hô lắm cũng kiệt sức như flc năm nào

1 Likes

@Vanconi chú bé đần :rofl:

1 Likes