Ngôi nhà DIG Bự

Bác có thể nói lịch sự hơn một chút được không? Xin đừng hạ thấp mặt bằng xã hội của nhà đầu tư chứng khoán. Xin đừng để thiên hạ nhìn vào rồi ngạc nhiên sao diễn đàn này lắm thằng vô văn hoá như thế

2 Likes

Ồ, thế thì mời bác tìm hiểu thêm về chủ sở hữu của DIG rồi hãy tiếp tục công cuộc húc đầu vào đá như thế này. Đảm bảo nếu biết thì bác sẽ nghĩ khác.

Xin nói luôn là DIG 50 em ko hô mua, DIG 40 em ko hô mua, DIG 30 em ko hô mua, DIG 25 em ko hô mua, thậm chí DIG 22 em cũng ko hô mua. Và bây giờ DIG về 17.7 em mới hô mua.

3 Likes

Mấy thằng tháo khớp háng điên mẹ hết rồi :)) nói luôn là đeow bán đâu. Đi làm thu nhập đủ sống rồi

định không nói gì nữa vì chắc f0 giờ này nhắc đến DIG cũng sợ hết hồn nhưng thấy @huyen141292 nói đến giá 17 mới hô mua nên gượng gắng vài chữ góp ý cho f0: từ nền giá 17 này DIG còn xuống ít nhất 20% hơn nữa nhé. Còn sau đó? tôi không biết vì còn phụ thuộc vào tình hình và chính DIG nhưng tăng lại ngay là không thể, chỉ có những phiên bull yếu cho anh em muốn ra hàng. Bảo trọng

Con đó lùa gà ghê lắm. Thời buổi thanh khoản không có, tiền yếu thì làm sao bật lên như trước được. Nó sập thì nó phải tích lũy chờ vĩ mô tốt mới lên lại. Giờ mua thì rủi ro cao hơn cơ hội. F0 đừng nghe chúng nó lùa gà, bỏ đi mà làm người. Bọn đa cấp này ác lắm.

Nay các sếp không đi chơi bời gì à ? Nay Hà Nội thời tiết đẹp vđ, đáng ra phải dẫn vợ con ra Hồ Trúc Bạch đạp vịt chứ lị :))

Quýt đi vì lý do chính trị
Còn đã kinh doanh thằng nào cũng sai, nói thế cho nhanh.
Mấy tội bán chui cổ phiếu các kiểu thì chỉ là chuyện nhỏ, căn bản là do luật của UBCK chưa đủ nghiêm minh thì nó có quyền phạm luật và có quyền đóng phạt (sao ko đổi luật bỏ tù con mẹ mấy thằng bán chui đi xem có ai dám vi phạm không, phạt hành chính làm đéo gì?)

Giờ nhìn dài ra thì xã hội cũng ko thể nào thiếu các cty bđs được, con nào hợp với “thời vận ở trên” thì sẽ tiến lên top, thay thế những thằng anh cũ.

Vậy là chú thuộc nhóm 2: éo có cổ hay cắt rồi pk? :rofl:

Thằng ôm cổ thì kêu tụi chim lợn mất dạy xui bà con cắt bẹn.
Thằng ôm tiền thì kêu tụi bìm bịp mất dạy hô hào bà con đỡ giá.
:rofl:

Nó hô mua, bắt đáy trượt xong đổ tại robot nhà nó ngu. =))

Khổ thân, ngáo cmn rồi. Các cổ khác nó có lên, có xuống. Đến giờ đa số chưa thủng đáy, còn DIG toác cmn đáy rồi vẫn còn an ủi là do thị trường chung. Chủ tịch thì mõm, úp bô có truyền thống, lái cổ phiếu thành thần, thế mà vẫn “đầu tư giá trị” vào doanh nghiệp được thì cũng chịu. Kẹp nặng quá mất khôn rồi.

14 đã là cái đinh gì, 11 nhé. Vì thế nên em mới nói chỉ dùng 1/3 số tiền mua DIG vào lúc 17 này thôi

Thế hệ sau sẽ còn nhắc nhiều tới DIG. Rồi nó sẽ nó sẽ nằm trong các ví dụ khi dậy sinh viên tại các trường ngành tài chính.

Về 10 nhỉ nhưng bọn lùa gà thì giá nào chúng nó cũng kêu rẻ vì nó kêu từ 100 về đây bây giờ chả nhẽ lại bảo đắt. KK

Về 10 là vùng giá hợp lý cho DIG , trước định giá 16 mà nhà chủ tịch cũng ko mua thì thôi về 10 là hợp lý cho mua nắm giữ .

Về 12 ko nghi ngờ j cả.

bơm thổi thì về đúng giá trị của nó thôi, trước covid có 8k thôi các chú đa cấp ơi.

bọn đần cứ nghĩ lực mua của gà mà kéo lên đc, có mứt, lùa cho tụi tay to nó thoát :rofl:

1 Likes

đánh kiểu này thì tạo lập nó giết hết gà luôn chứ ko phải vặt lông nữa rồi.

Nên né những cổ đang giải chấp. Lại bắt dao thái lan haizzz

Giải chấp tay to, lao vào khác gì đánh nhau với cối xay gió. Hãi lắm!

1 Likes