Ngôi nhà DIG Bự

DIG 22 em vẫn hô DIGer đừng có mua DIG.Thế nhưng đạp thủng 17 lại là câu chuyện khác hẳn, là lượng biến thành chất. Nếu bác ko tin thì đừng nên đụng đến chứng khoán nữa cho đỡ mất xiền.

Và phải tin vào chỉ báo ngược CafeF. Một khi CafeF tham gia vào chim nhợn DIG thì đó là tín hiệu mua DIG đó ạ. Ko tin bác cứ tự mình thống kê lịch sử các bài báo của CafeF

Tôi đi công tác làm ăn qua đó suốt yên tâm chưa bán chưa xong đâu khu đó là làm căn hộ vs nhà phố còn lâu mới xong trong khi đang kẹt vốn chủ tịch bị call margin thế này

FLC cũng mấy nghìn Ha đất khắp cả nc như giá vẫn có lúc về 2.x rồi giờ đợi phá sản.

Đến vị thanh chắc nhue đinh đóng cột còn mãi chưa đủ thủ tục ra hàng, thì mấy con dự án kia còn khướt

Biết đéo j :face_with_raised_eyebrow: phét vừa thôi, điều trị khớp háng đi

Dự án Lam Hạ- Phủ lý nộp tiền vào NSNN rồi. Dãy nhà phố mặt đường 68m đang làm thôi. Bên trong là phân lô bán nền. Hạ tầng xong rồi nhưng chưa thấy mở bán. Nằm trong khu hành chính công sở + Big C đang xây, mình thấy vị trí đẹp thật @DemBuonTinhLe. Tôi đi công tác qua liên tục mà

Chưa căng thẳng về dòng tiền. Thì cần gì bán vội. Đất để lâu càng có giá.
Bên đơn vị mình. Nhiều ae đang đầu tư dưới Hà Nam. Gần bệnh viện Bạch Mai, Việt Đức. Bây giờ bán, cũng lãi gấp mấy lần. Nhưng ko ai bán. Ae bảo để bệnh viện hoạt động ổn định mới bán. Lúc ấy lãi gấp 10 20 lần.
Dục tốc bất đạt.

Mấy cháu mới bắt đáy khẩu khí ghê ta, đầu tư giá trị

Chỉ giảm trên media. Mấy đứa chim lợn chém gió thôi.
Đất bên sóc sơn, quốc oai. Vẫn 50 60tr.m2.
Thường mấy thằng nghèo. Tỏ ra nguy hiểm.

Hầu hết chim chóc. Thì làm gì có hàng hả bạn.
Những đứa chim chóc. Là những đứa đang thèm, la liếm.
Bởi thấy dig, CEO nó ngon. Nó xịn.
Nhà nó nhiều đất. Muốn hù dọa để mua giá rẻ.

Hầu hết mấy con chim lợn trên đây. Mua sao nổi một cái biệt thự or liền kề của DIG, CEo, l14. Giỏi lắm, la liếm 500 300 đến dăm ba ngàn cp.
Mà đánh giá. Như thánh phán. Nghèo, hèn. Mà dạy người giàu.
Đồ điên.

Cùn. Mời bác ngồi ngay ngắn nhận 3 vái của em ạ. Quýt đại hiệp chết ko phải vì tội thao túng cổ phiếu mà vì tái phạm. Nếu thao túng lần đầu thì người ta chỉ phạt hành chính là xong, cho dù con số liên quan khá nhớn. Thế nhưng tái phạm, dẫu con số khá thấp thì vẫn có thể bị bế đi. Và Quýt đại hiệp mắc lỗi sơ đẳng đó, quá tự tin.

Nói rộng ra, nhìn chung thị trường luôn trừng phạt các mã bị soi tội thao túng. Ví dụ đệ tử nhà phật mắc lỗi này khiến HSG từ 52 về thẳng trà đá 5000đ/cổ, hồi đó ông ta nói rằng luôn gặp may khi mua bán cổ phiếu HSG của chính mình. Nhưng DIG chưa rơi vào cảnh đó. Chúng ta luận bàn trên cơ sở những hành vi đã xảy ra chứ ko phải theo trí tưởng tượng của mình

Bây giở bắt đầu đánh dòng hàng hóa đc rồi.
Như hpg, quý 4, sẽ lãi cỡ 2000 tỷ từ tỷ giá.
Cổ đất sẽ vô đối.

China đang phát tín hiệu mở cửa, nới giãn cách. Người trung quốc tràn ngập qua việt nam. Thì “ối giời ơi, đất vân đồn”. Đừng hỏi vì sao ceo giàu.

Chỉ có bọn nghèo hèn. Mới nói ôm đất vỡ nợ

Tỷ giá đã giảm đâu mà lãi 2000 tỷ. Lãi suất nó thường neo cao 1 thời gian mới đi xuống. Hpg phải sang quý 1,2 năm sau, khi Fed dừng tăng ls lần cuối mới vào dc

A nói chuyện QC để e hiểu và ngộ ra là ko có gì là ko thể trên sới bạc này. DÍC chỉ cần dính Pháp lý 1 dự án nào hoặc, trái phiếu, hoặc làm giá… Thì khả năng về trà đá còn có thể chứ đừng nói 7k

Thứ 6. Bắt đầu cho kỳ giảm mạnh Dxy.
Nếu ko có gì thay đổi, kết thúc tháng 12, Dxy sẽ về ko quá 100. Lên thang bộ, xuống thang máy.

DXY nó là so đồng đô La với 6 loại tiền tệ khác. Ví dụ Ls Mỹ tăng 1 bọn kia tăng 2 thì DXY giảm thôi, nghĩa là tốc độ tăng ls của Mỹ chậm lại, chứ nó chưa dừng tăng. Lên tỷ giá usd/vnd sẽ tăng nhưng tốc độ chậm lại, như vậy Hpg sẽ ăn thêm 1,2 quý lỗ tỷ giá nữa

Chốt lại ló nà thế lày: thằng ôm bụng cổ khen ngon hô múc, thằng éo có cổ hay cắt rồi thì chê. Nhưng chân lý rõ ràng downtrend mà hô múc là mấy thằng mất dạy thất đức vì lợi ích cá nhân do đang ôm cổ nên cứ suốt ngày hô hào người khác đỡ giá. KK

1 Likes