Ngôi nhà DIG Bự

Cổ súy war à

2 Likes

Đằng nào nó cũng chiến thì chuẩn bị để chiến nó trước.

2 Likes

Sẽ ko chiến nhé, ngoại trừ trung nó muốn chia lại thế giới như đức ở ww 2

2 Likes

Chiến tranh người thiệt thòi nhất là bà con nông dân, ngư dân…. Ai mà mún ctranh hả mài

Chắc cũng ko chiến đâu do bọn khựa nó quen nói 1 đằng làm 1 nẻo rồi.

Thôi các ông mãnh ơi, khi nào nó đánh mình thì mình mới đánh lại, còn không thì giữ nguyên hiện trạng để phát triển mạnh hơn nó mới có ý khác được nhé

Giờ nó hắt hơi một tí là ta lại phải giải cứu nông sản đấy

Bác có nhầm ko thế, ý là TQ và ĐL mà, chứ mình tự nhiên đi đánh nhau làm gì.

Tôi tưởng b đang cùng chí hướng với ông henry cơ

Henry_678 cũng như tôi, chắc ngưỡng mộ Lý Thường Kiệt lắm đó

1 Likes

Tôi chỉ thích cái quan điểm không sợ địch của ông ấy thôi. Chứ tôi ko cũng ko thích cái ý lúc TQ DL đấm nhau mình lấy cái gì đó đâu, nghe đơn giản quá à.

Đúng vậy, mình ho he, nó xử xong DLnos quay lại thịt mình

1 Likes

thằng phó chủ tịch dig là loại lừa đảo cổ đông, 2 lần dk mua xong ko mua, d tin được bọn này.

Cuối tuần mà mấy bác chém lịch sử kinh quá !!

1 Likes

Đổi gió, đổi khẩu vị tí cho xôm😃

1 Likes

Lừa cp nó lại càng tăng giá em ah.

Điểm lại những lần cha con nhà chủ tạch từ nói đến hành động tiền hậu bất nhất, chuyên gia hứa lèo, mị dân:

• Trong cuộc họp ĐHCĐ thì nói đang cần vốn không mua cp quỹ nhưng kết thúc cuộc họp lại nói để lấy lòng nđt: Giao ban Tài chính xem xét mua cp quỹ để giữ giá cổ phiêú.
  • Sẽ đàm phán Him Lam không bán nữa, nhưng HL sau đó bán như phá mả.
  • Đăng ký mua 5 triệu cổ nhưng kết quả mua được 145k
  • Lần 2 đăng ký mua 10 triệu cổ, những tưởng lần này gỡ thể diện cho lần trước nhưng kết qủa là không cp nào được mua.
  • Cp giảm quá thì ra cái công văn đề nghị Ubck sao kê danh sách cổ đông, kkk, chẳng biết để làm gì?! Mà không biết việc này đi đến đâu rồi nữa?
  • Cuối năm 2021 dàn lãnh đạo thì thụt gặp 7 mõm nói rằng Q1 2022 sẽ book lợi nhuận khủng (lời 7 phát ra) nhưng kết quả là qua 2 quý lợi nhuận vẫn như que tăm và vẫn tiếp tục đưa ra bánh vẽ để lùa nđt.
  • Năm nay dig giá dưới 200k thì cưa đầu anh đi!!!? Kkk. Chưa thấy một lãnh đạo tử tế nào nói giá cụ thể cp của cty mình cả.

Chim nhiều vào a lãi Dig a cho khúc xương nhé

4 Likes

Cắm cờ hoặc bỏ qua CL đi bác. Ae theo DIG lâu năm thì biết đối xử sao với bọn nó rồi đó, nói nhiều với nó làm gì loãng pic

1 Likes

Trên này có nhiều chim lợn nhưng chưa có con chim lợn nào ngu như thằng kiểm toán :)) đọc cười ỉa

1 Likes