Ngôi nhà DIG Bự

bây giờ cứ ngồi im … có tiền thì canh chỉnh là múc không thì thôi .có hàng rồi thì kệ .

2 Likes

Mình có lương thì mua thôi. Đến khi Long Tân mở bán mới tính

2 Likes

em cũng mua rồi …nếu đỏ sâu thì múc thêm .danh mục của em toàn còn cháu nhà THẤT ĐẠI HIỆP .thôi

2 Likes

Trong room này mình nghỉ đa số anh em ít người ở lân cận Sài Gòn nên có lẻ chưa biết giá trị khi xây xong cầu từ Thủ Đức qua Long Tân (Vành đai 3, anh em có lẻ nhìn bản đồ, nhưng thực tế nó tuyệt vợi lắm). giá trị môi trường sống theo mình nghỉ gần SG khoảng 5 năm nữa thì ít chổ so sánh.

5 Likes

Vị trí Long Tân hết nước chấm anh ơi

3 Likes

Ông Minh à, ở đây ai cũng lớn hết rồi, có ai hô hào mua bán gì trong pic này mà ông cứ vào xả rác

1 Likes

So sánh ở đây mình đề cập 3 vấn đề quan trọng: vị trí, giao thông, môi trường sống

Khu này tôi biết, 10 năm trc tôi hay đi từ SG xuống cty trong KCN long Thành, chỗ bò sữa Long thành ql51 làm việc, xưa thì SG chỉ biết Q7 đáng sống giới đại gia về ở, tương lai sẽ bị lu mờ bởi khu vực từ tp Thủ Đức ăn lan sang Phố đông Long Tân thôi.

1 Likes

Mình thì đến Long Tân DIC 2 lần từ SG mới đây : 1 lần bằng oto và 1 lần bằng xe đạp. Cảm nhận lần đi xe đạp tuyệt vời bác à. Trong hình mình đi xe đạp từ đò ở Long Trường (Q9) sang.

11 Likes

Mặt bằng toàn là ruộng nên mình nghỉ gpmb rất thuận lợi

4 Likes

Nhiều người thấy VAT giảm 2%, quỹ bình ổn xăng giảm mấy k/lít mà đang mừng húm. Nhưng là mừng hụt. Tiền ko ra bằng cách này sẽ phải ra bằng cách khác. Họ đang bị ru ngủ.

1 Likes

Thì trước ngày 21/7 mấy ông cũng nói nhận cổ rác, xong dig vẫn từ từ đi lên

2 xanh 1 đỏ. Chắc mai Dig xanh mạnh

Mình nghĩ ko cớ j NN mình lại xây thêm cao tốc Biên hòa vũng tàu đâu, dù ql51 khá to rồi chạy thẳng 1 mạch, rồi đưa sân bay Long Thành về đây, múc thêm cụm cảng thị vải , cải mép GMD jj đó, tương lai cụm tam giác này động lực chính phát triển cho cả chục năm của 3 tỉnh này đó, kinh khủng lắm, nên thầy A7 mới xuống tiền đó, kkk

2 Likes

QL51 quá tải ngày thứ 7, CN rồi bác.

2 Likes

Quá đẹp

1 Likes

M dám ngửa mặt lên trời thề rằng nếu mày mua Dig cả nhà m ra đg xe tông nát người ko ku

Ae cứ yên tâm nắm giữ dig cùng nắm toi lên lm chủ tịch đưa các ae đi đến bến bờ hạnh phúc

1 Likes

Thầy A7 chia sẻ ngày 7-8 chơi đẹp và thắng cũng phải đẹp - YouTube m

1 Likes

!355.000 tỉ vốn đầu tư 'nằm kho', Chủ tịch Quốc hội đề nghị giải trình | Vietstock