"Ngũ hành" Thuỷ + Thổ + Mộc sẽ đại phát ít nhất 3 5 năm tới. Ace khẩn trương truy tìm các cổ phiếu đang ở đáy và tích luỹ, sẽ ăn chắc mặc bền

, , , , , , , ,

:rofl: :rofl: :rofl:

Ace HN bao giá ICG cái nhỉ…H ra tin hết rẻ ngại lắm…thôi cứ ém thêm ít ngày…

5 Likes

Từ từ để mai em mua thêm tí nữa, vội gì :grinning:

E xa thủ đô quá. Một lòng tin theo anh :rofl::rofl::rofl:. Pdb e cứ tưởng sang tháng 4 cơ ai dè. K biết có chỉnh ko hay lại tằng tằng a nhỉ

2 Likes

Kiểu gì a vẫn có mã tím…dễ mấy ace lại bảo a kéo lên đấy…Rảnh quá, lắm đạn quá mà kéo được…mềnh là mềnh đi theo lái để mà kiếm…Lái cái, lái phụ và cổ động viên :joy: :joy: :joy:

7 Likes

Múc flc nhé. Nhị hành hội tụ: du lịch hàng không, bđsthủy thổ

Khoảng 1 BCG - Siêu cổ phiếu 2022 Room CỔ ĐÔNG …BCG - DÀI HẠN http.s://fireant.page.link/hKq6JGbpQxe2fBvm8 (Bỏ dấu chấm ở giữa chữ P và S) BCG

BCG - BCG Siêu cổ phiếu 2022 Mời các bác tham gia group để NHẬN thông tin chất của BCG nhé : Telegram: Join Group Chat

E đã có dịp vào aeon long biên, cũng có dịp đi qua cầu vĩnh tuy nhìn dự án đang thi công :smiley: Cảm giác thích thú lắm bác ạ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

ICG ko nhanh chân, game tăng vốn như PDB thì muốn mua rẻ cũng ko dc.
Vốn đang nhỏ quá
Mà dự án Nhà Vĩnh Tuy GĐ 2 thì năm nay chắc chắn khởi công, Nghị quyết Năm ngoái đã nêu rất rõ.

ICG… cũng đã chốt danh sách, cũng miễn nhiệm TV HĐQT… rồi BLĐ j j đó bán…

Game này giống PDB thật… PDB cũng đã chốt danh sách, cũng miễn nhiệm 2 TV HĐQT, BLD bán sang tay…

ICG game cực khủng tăng vốn làm dự án… thay TVHĐQT…

1 Likes

ICG với 1 loạt dự án đã, đang và sẽ triển khai hành trình trở lại đỉnh cao.
https://f247.com/t/icg-game-tang-von-trien-khai-hang-loat-du-an-tri-gia-hang-chuc-ngan-ty/145452

7 Likes

Alo trợ giúp, gọi điện cho người thân gần AEON MALL Long Biên nhé em. Mua cổ đi thực tế đàng hoàng…

ICG BV 15.9 đấy… :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Ok em có đứa bạn ở gần Mỹ Đình, phải nhờ nó bắt taxi ra gấp mới dc :laughing:

1 Likes

Nhịp tới đánh ngành thổ hay mộc bác ơi

Nhịp này vẫn oánh Thổ…

Nhịp tới oánh Thuỷ nhá… :relaxed: hè sắp đến rồi nhu cầu lại cao…

7 Likes

Hn em đã lên tàu ICG, hi vọng có duyên. Cám ơn anh

2 Likes

Thị giá ICG nay bằng book value rồi dk. Hên quá em kịp cơ cấu hết đám FIT qua ICG rồi oh yeah :crazy_face: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Dự án 62 tỷ nối tiếp dự án 193 tỷ

Be bé xinh xinh

VW3 ít ra cũng ngang tầm 18 chứ đừng đùa…đứng đầu liên doanh.

7 Likes

VW3 thủy, năm nay Kim. Kim sinh Thủy…

2 Likes

Ôi nhiều hàng tiềm năng vậy dk. Em mới coi qua VW3, đúng là xịn thiệt. Xúc ngay 1k quánh dấu kẻo quên :laughing:

2 Likes

:joy: :joy:

Chậm mà chắc, tài khoản cứ tăng dần dần là được. :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes