"Ngũ hành" Thuỷ + Thổ + Mộc sẽ đại phát ít nhất 3 5 năm tới. Ace khẩn trương truy tìm các cổ phiếu đang ở đáy và tích luỹ, sẽ ăn chắc mặc bền

, , , , , , , ,

VW3 be bé ngành nước, sở hữu nhiều công nghệ thi công tiên tiến nhất ngành nước.

8 Likes

CTX chủ nhân của khách sạn Pao’s hưởng lợi trong con sóng du lịch:

6 Likes

View núi rất đẹp:

4 Likes

Săn mây ở thung lũng Mường Hoa từ Pao’s Sapa Leisure Hotel (CTX)

5 Likes

CTX thay áo mới…

https://f247.com/t/ctx-huong-loi-song-du-lich-so-huu-khach-san-paos-sapa-dep-nhu-tranh-ve/147151

5 Likes

CTX sẽ là con Khủng Long Bạo Chúa tiếp theo.

2 Likes

CTX khiếp đảm

2 Likes

Thứ 2 tuần tới vào ICG được ko bác chủ? Hay đợi chỉnh bác?

Bảy bưỚm mạnh dạn đề cử FLC giá 14.0 sẽ x2 x3 trong năm nay,Lý do:
1/Chính thức ký kết với MB Bank hôm qua
2/Năm nay BAV với FHH (FLC Homes) Lên sàn tất cả sẽ dồn lực vào Tổng Mút FLC,
3/Chính sách năm sau các dự án nghỉ dưỡng của FLC sẽ có giấy khai sinh lúc đó đua mút chỉ
Anh em bây giờ coi thường FLC quá nhỉ
Khi nhà nhà chán cắt lỗ.THì cũng chính là lúc hàng về một mối
2 phiên Break Vol 40 triệu dòng tiền vào cuồn cuộn…
Sang tuần Rẻ rách 2 cây CEEEEE

MTP siêu phẩm y tế…

https://f247.com/t/mtp-sieu-pham-thoi-covid-phan-phoi-san-xuat-1-loat-cac-thuoc-dac-tri-covid-ga-5x-6x-cho-don/150978

6 Likes

Sang tuần nghành Than có kì vọng gì ko bác chủ pic. CST, TVD.

1 Likes

Ngành than chỉ ưu tiên các mã dưới và sát BV…cao hơn BV vài lần thì oánh theo sóng thôi nhé…

6 Likes

Tuần vừa rồi CP cảu Bác San Co Dat hết xăng! Chắc nghỉ bao giờ giá dầu giảm thì lại chạy tiếp. hehe

1 Likes

Tuần tới chạy tiếp thôi, nhìn thấy rõ các tổ, nhóm gom rồi…Dầu tăng thì gom PCC

4 Likes

tuần tới múc FIT

1 Likes

VTV bác nhỉ. Tuần sau em vào.

Bác chủ bên ssi ạ

Bác chủ pic có thông tin sd teen ko ạ. Con đấy BV ngon mà em ko thấy tin mới. Tuần sau định vào mà thấy mơ hòi.

1 Likes

Hàng thủ SIG vô cùng chắc chắn khi BV 25k, sở hữu dự án thuỷ điện tới 200MW, 2 nhà máy đang phát điện.

6 Likes

Trọn cổ giá 6x BV 10k hay cổ BV 25k giá 1x :kissing_heart: :sweat_smile:…đâu đáy và đâu đỉnh ace tự biết :sweat_smile: :sweat_smile: :rofl: :beer:

7 Likes