Ngũ hổ đại tướng!

Điện gió khai thác được cả ngày đêm đấy bác. Ông nào sớm đón được sóng này hơi bị ngon.

1 Likes

Chiều công bố kết quả kinh doanh thì chắc mai lại đua CE nhỉ mỏi tay nhỉ ?

1 Likes

Thị trường cổ phiếu 1 tháng nay có con nào mà ko x2, quan trọng là còn tiềm năng hay ko bác ạ

1 Likes

Tranh thủ múc

2 Likes

PSW công bố kết quả kinh doanh sớm quá. Mong GHC và PCE công bố kết quả kinh doanh muộn chút để còn nhặt hàng

2 Likes

6 Likes

Các bác ơi chiều nay GHC mấy giờ có báo cáo đấy ạ hóng quá

4 Likes

Ra càng chậm càng tốt, ra sớm anh em hết cơ hội mua hàng giá rẻ. Tin ra thì lại tím ngắt giống mấy mã kia

5 Likes

Canh GHC xuống tí mà ko đc, lại phải mua 38.8 . Mà nghĩ lại 38 với 38.8 có 2% , sao e phải khổ thế các cụ

3 Likes

Canh mà múc thôi các bác, ra bctc thì CE mấy phiên mất

5 Likes

Nghe kinh quá

4 Likes

Một số anh chị đoán đỉnh với đoán đáy. Khi đã vào sóng nhóm ngành thì bài học còn rất rõ về sóng hóa chất.
Giờ sóng phân mới chân sóng, đoán làm gì. EPS năm nay 5k sang năm 10k thì giá về 8x, giờ PSW mới có 1x. Cả họ nhà phân còn tăng nhiều, khác gì DGC năm ngoái 3x giờ 160, sắp tới ai giữ được dòng phân thì giàu to !

5 Likes

Cứ PSW mà Hold thôi ạ. dòng Phân mới đang chân song sẽ còn tăng rất mạnh nữa.

3 Likes

Một số anh em trách mình về việc ko đua mua được nhóm phân. Đó là tại anh em vì mình đã báo trên các group từ hôm 1/10 là cách đây hơn nửa tháng:

7 Likes

Toàn cổ phiếu chất quá, đầu tư là phải thế này chứ mua mấy cổ phiếu giấy lộn thì có ngày mất trắng.

5 Likes

Dòng phân đợt này lãi khủng thật

5 Likes

đạm URE tăng kỷ lục. Lợi nhuận quỹ 4 này của PSW còn khủng khiếp hơn nhiều

3 Likes

may mà sang nay canh vào GHC, ko thì tí Ce mất công đua lệnh

3 Likes

Chúc mừng bác, chiều tối nay mà ra tin thì hết cơ hội mua.

7 Likes

E chợt nhận thấy nhiều cụ có thói quen mua khi đã Ce. Giờ GHC xanh thì đủng đỉnh lắm, tí tím mới đu theo

5 Likes