Ngũ hổ đại tướng!

Tím gần hết !

5 Likes

Ghc sắp tím nốt rồi, 3 dự án điện gió và 1 dự án điện mặt trời giá ưu đãi 20 năm trong khi vốn hoá bé tẹo. Đúng là mỏ kim cương lộ thiên cho anh em đào

6 Likes

Các Nước phát triển đang thiếu điện. Giá Than thì liên tục tăng. Mùa đông sắp tới nhu cầu điện sưởi của các nước phát triển lại càng cao. GHC những dự án Điện gió và điện mặt trời như vậy đúng là thiên thời địa lợi

6 Likes

năm tới 3 dự án điện gió của GHC đi vào hoạt động rồi. Tiền năng GHC còn lớn quá

6 Likes

Chúc mừng anh chị em nay lên tầu được GHC khi giá còn quá rẻ. Giá sẽ tiến về 7x cùng lợi nhuận gấp đôi trong thời gian tới: Hold to the moon !
GHC là siêu cổ phiếu họ nhà điện khi chủ công cả 3 mảng: Thuỷ điện, điện mặt trời và điện gió !

7 Likes

E vừa lên tàu GHC thêm. Đọc thông tin mới thấy GHC còn quá rẻ mạy so với tiềm năng của nó

6 Likes

Thanks cụ, em mới lên tàu được GHC. Tiếc quá không mua được mấy mã kia, theo cụ mấy mã đều ăn ngập mồm

8 Likes

GHC có cả 3 dự án: Thủy điện, Điện gió, Điện mặt trời Nhà máy Thuỷ điện TTC H’Mun Công suất: 16,2MW + Nhà máy Thuỷ điện TTC H’Chan Công suất: 12MW. Lợi nhuận sau thuế mỗi năm khoảng 50 tỷ Nhà máy Điện mặt trời TTC Hàm Phú 2 Công suất 49MW hưởng FIT1 giá bán điện ưu đãi 9,35Uscent/kWh . Lợi nhuận sau thuế mỗi năm khoảng 50 tỷ. Góp vốn vào 3 dự án điện gió hưởng giá ưu đãi: Điện gió trên bờ Iabang 50MW hưởng 8,5Uscent/kWh, Điện gió ngoài khơi VPL Bến Tre 30MW hưởng 9,8Uscent/kWh, Điện gió ngoài khơi Tân Phú Đông cả cụm 150MW Điện gió là động lực tăng trưởng lợi nhuận chính cho giai đoạn từ quý IV/2021 trở đi. Sang 2022 mảng điện gió sẽ đem về tối thiểu 50 đến 70 tỷ vào lợi nhuận sau thuế tức tăng trưởng lợi nhuận trên 50%. Nước nhiều thì Thủy điện gánh kèo, Nắng nhiều thì Điện mặt trời đỡ, Gió thì quanh năm cả ngày cả đêm nên vững như kiềng 3 chân.

5 Likes

Một ngày ấm no của chủ thớt, chúc mừng.

7 Likes

Ngon quá. Em mới check bên EVN. Chạy được từng đó dự án, ngon rồi đấy bác ạ.

6 Likes

GHC ngon quá em cũng theo bác chủ được mấy mã đều ăn lồi mồm.

6 Likes

Công ty ngon thật, chiều nay ra tin cuối giờ thì mai chắc CE

5 Likes

Ghc vốn hoá bé tí mà dự án ngập đầu toàn dự án ngon. Lại còn game chuyển sàn thì tung nóc

7 Likes

Có cả game chuyển sàn à bác. Bác có nắm được thông tin dự kiến khi nào không

6 Likes

Trong nghị quyết họp năm nay có kế hoạch chuyển sàn rồi đấy bác.

6 Likes

Chiều nay ra báo cáo tài chính mai đua CE mỏi tay các bác nhé !

5 Likes

GHC nay khớp thay máu. Chiều ra tin chào mừng cổ đông với màu áo tím. Rồi mai lại đua nhau CE

6 Likes

buy-now-red-square-3d-260nw-305972657

5 Likes

Tí nữa CE nhiều cụ mới nhảy vào đua trần :rofl:

6 Likes

Chiều ra tin kết quả sản xuất kinh doanh. Mai bắt đầu đua CE vượt 5x

7 Likes