Nguyên lý bình thông nhau - Nước chảy chỗ trũng áp vào đầu tư cổ phiếu NLG

Các bác tham ô , tham nhũng trăm tỷ , nghìn tỷ rồi cũng mua đất , ôm đất làm giàu cho ndt ôm cổ đất ceo, dig . V.v…,
20211220_140356

Thông tin tốt. Cảm ơn Bác!

Giữ chặt hàng

1 Likes

Tuyệt vời NLG, vẫn còn đang bị định giá dưới giá trị thật rất nhiều. Múc … húc… xúc thôi, Cảm ơn anh Xiga đã chia sẻ thông tin!

2 Likes

Đồng hành cùng với A Bắc Xiga kiên nhẫn thì chỉ có ăn bằng lần trở lên.

1 Likes

L18 đã được kiểm chứng

1 Likes

NLG cũng vậy, a Bắc share kho báu rất dễ hiểu và tâm huyết update thông tin cho ae cđ :beers:

1 Likes

NLG đang như vùng nước trũng, cá ở xung quanh sẽ chảy vào vùng trũng nhất, chúng ta chỉ cần ngồi đó mà đợi cá vào rồi dùng tay mà bắt, rất nhàn nhã chứ không phải giăng câu thả lưới bắt cá ngoài sông, ngoài biển 5 ăn, 5 thua.

3 Likes

NLG test lại hỗ trợ 62 (đỉnh cũ) thành công là bật lại như tôm kk

4 Likes

NLG bay lên nào

5 Likes

Mấy chú nghe chuyên gia ôm bank , thép tk cứ đỏ mãi chết thật…anh ôm ceo , đã x5 lần …

NLG lắc lên lắc xuống cho cổ đông nước ngoài rụng hết cổ phiếu vào túi của TBS Goup là tàu nhẹ tênh, chạy xé gió kk

4 Likes

Sắp 8x rồi sếp ơi :smiley:

1 Likes

Hàng tồn kho NLG hơn 17k tỷ là theo giá gốc kế toán, còn định giá lại theo giá thị trường thì nó gấp 5 - 10 lần số đó. Đời thủa nhà ai siêu dự án IZUMI giá vốn có 4 triệu/m2. Mở bán đợt 1 chỉ 275 lô chủ yếu ngoại giao 50 tr/m2 nhưng có 3.000 booking, trong khi dự án Aqua City bên cạnh bán 80 tr/m2. Chênh lệch địa tô quá khủng khiếp, thật ko thể tin nổi.

3 Likes
2 Likes

Đợt này NLG mở bán 39 biệt thự Mizuki giá 100 tr/m2

2 Likes

bác Xiga ơi, em giá vốn đang 49.x mà h muốn mua gia tăng thêm vào 6x ổn k ạ

Bác nhìn vào quỹ đất sạch công ty đang sở hữu, tự đánh giá rồi ra quyết định nhé.

2 Likes

Đất dự án Waterpoint của NLG sắp tới sẽ tăng mạnh khi có nhiều dự án hạ tầng giao thông được xây dựng, kết nối Long An với TPHCM và các tỉnh lân cận

2 Likes

Kkkk

3 Likes