Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Yêu Gấu thật đấy!! Nói chi chi cũng tuyệt vời hết :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

Chuẩn quá chị ơi.
Giao tiếp với người tinh tế, nó khác lắm. Người tinh tế ngay cả khi biết nhiều họ cũng ko thể hiện khoe khoang. Nếu ko biết thì họ lắng nghe trau dồi, có quá nhiều thứ để nói về sự tinh tế.
E nghĩ chị Gấu cũng là ng như vậy, tinh tế và rực rỡ!

12 Likes

Hic, đọc P/S cuối mới ngỡ ngàng… Hóa ra mình cũng nữ tính… :joy:

5 Likes

Ưmm :neutral_face:! Mình là nam và mình thông cảm rồi nha :joy:

Xin góp thêm 1 điểm dc ko :smile:

• Là con gái, nhất định phải biết cách trân trọng, yêu thương bản thân (auto đẹp) và có tính khiêm hạ.

Con gái dường như dòng nước mát lành uyển chuyển. Nhưng khi nước là sóng thần, bão lũ, triều dâng… thì ôi thôi rồi :roll_eyes::pray::shamrock:

2 Likes

@Heovang cố gắng ngủ sớm trước 12 giờ nha. Thức khuya không tốt cho trí nhớ. Không khéo sau này sẽ quên Gấu mất :rofl: :smiling_face_with_three_hearts:

205 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Sẽ luôn như vậy nha. Mỗi ngày nên tự “làm mới” chính mình để cuộc sống không trở nên nhàm chán. Đặc biệt là các bạn nữ. Nhiều khi vì hoàn cảnh bó buộc, điều kiện chưa cho phép thì mình tìm kiếm những thay đổi đơn giản ngay trong những thói quen hàng ngày. Thay đổi chút chút dần sẽ trở thành thay đổi lớn. Hạnh phúc nhỏ gom góp dần thành hạnh phúc lớn. Nhớ nha @Liti

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

205 Likes

Ôi sao lại sót mất @Hwavy@ABC456 rồi :slightly_smiling_face: Như vậy chứng tỏ hai người trong lòng Gấu rất “có chỗ đứng” đó nha :rofl:

206 Likes

Nhiều khi “ghét của nào trời trao của đó” nha anh @ABC456 :slightly_smiling_face: :four_leaf_clover:

203 Likes

Vậy mình tranh thủ book thêm dáng đứng thẳng nữa Gấu nha :joy::pray:

1 Likes

Đều sẽ ổn Bear ơi. Với bản thân mỗi người, điều xảy đến ko quan trọng bằng cách bản thân đón nhận.
Người Á Đông chúng ta vốn sống với triết lý cân bằng âm dương và uyển chuyển của ngũ hành, cùng với nguyên tắc nhân quả, cho nên ai cũng sẽ có trong mình tố chất đó để rèn luyện phát triển vững vàng với những điều trời trao :blush::shamrock::pray:

2 Likes

"Có chỗ đứng" là chỉ được đứng thôi nha anh @ABC456 . Muốn ngồi thì phải đạt cấp VIP ProMax ạ :rofl:

204 Likes

Mình còn trẻ khoẻ, nên thích đứng hơn, chứ ngồi nhiều là dễ béo bụng lắm :joy:
Mới cả, những lúc trang trọng, thì mọi người thường thường đứng là chính. Nên mình xin phấn đấu chữ ProMax thôi, chữ VIP thì thư thư cũng được nha :relaxed::shamrock:

3 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

204 Likes

@gacon_upbo_camap79 ơi, ở VN bây giờ đã gần 3 giờ sáng rồi. Muộn rồi mà sao còn… nếu ở VN thì nên nghỉ ngơi nha :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

Cảm ơn bạn! mình trông con nhỏ nên bị thức giấc. Làm tàu ngầm suốt để học hỏi được nhiều hơn :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Gấu để ý đó nha. Rất trân trọng :smiling_face_with_three_hearts:

Nguyện cầu cho gia đình được bình an và mạnh khỏe. Riêng @gacon_upbo_camap79 nhớ ăn uống đầy đủ và cố gắng chăm sóc bản thân nha :four_leaf_clover:

+++ Nếu có tâm sự thì nhắn riêng cho Gấu nha.

206 Likes

Chào Gấu buổi sáng. Em khỏe chứ?

Anh đặt target đầu tư chỉ cần được như tiêu đề Topic của em thôi là anh thành công rồi đó. Hi :blush:

1 Likes

Chào buổi sớm ạ :smiling_face_with_three_hearts:

Bên em cũng đã về chiều rồi và em rất vui khi đang được trò chuyện với một số bạn.

Điều gì khiến anh @NgonHaiDang vẫn còn thức giờ này?

204 Likes

Lệch pha múi giờ em ha. :sweat_smile:

Anh tranh thủ vẫn đọc đi đọc lại các bài chia sẻ về ck của Gấu, 1 ít bạn khác và sách nữa.

Lúc tt uptrend cũng đọc nhưng ít, giờ downtrend gặp khó, bến xa bờ nên chăm chỉ hơn em ah. :laughing:

1 Likes

Nếu lo lắng không giải quyết được vấn đề thì không nên lo lắng nha anh @NgonHaiDang . Nếu có cách giải quyết thì lại càng không phải lo lắng.

Mọi việc sẽ trở nên nhẹ nhàng hơn nếu mình ít muốn, biết đủ. Đôi khi, bớt suy tư sẽ tìm ra lối đi. Gấu mong anh giữ gìn sức khỏe nha :four_leaf_clover:

209 Likes