Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Haha, em lại rất thích các bạn nữ giọng miền Nam như Gấu và chị Linh đó. May mắn em được chuyển công tác vào Sài Gòn nên cũng đã tìm được người tri kỷ cuộc đời cũng là người Nam. Rất vui luôn :rofl: :smiling_face_with_three_hearts:

180 Likes

“Người Nam”? Ý anh là Nam Nhân? :stuck_out_tongue_winking_eye:

181 Likes

:thinking: :thinking: :joy:

179 Likes

Lần tới @Dinh_Nhan nên dẫn người ấy theo để gặp gỡ mọi người nhé. Chị sẽ hỏi ý của Gấu để sắp xếp lần gặp tiếp theo. Giờ thì nên ngủ sớm thôi. Good night! :wave: :four_leaf_clover:

182 Likes

Vợ em biết mà. Lần sau chắc chắn. Chị và các bạn ngủ ngon :shamrock:

182 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Xem xong không nhận ra ai là ai luôn đó Rhia. Gấu vào viện có hai ngày thôi mà diễn đàn có rất nhiều cái thú vị nha :four_leaf_clover:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

206 Likes

Về chuyện của anh T.oiYeuVietNam , mọi người bỏ qua nha. Gấu xin phép bênh anh ấy một chút vì đã nhận được tin nhắn gửi đến Gấu rồi. Chỉ là vô tình chứ không cố ý.

Riêng với anh @T.oiYeuVietNam , nếu tiếp tục những nội dung không phù hợp với chủ đề thì Gấu sẽ không trả lời. Mong anh tôn trọng các bạn khác đang theo dõi chủ đề :four_leaf_clover:

@Mercedes @mechunchun123 @hoaithuong_pham @Dinh_Nhan @hoang_cong_thanh @Chanel

211 Likes

Cô vẫn chưa khoẻ đâu ạ. Lát Rhia mang trà lên cho. Nay không được uống SB đâu cô nhé :rofl:

191 Likes

Cô ấy vừa mới nói: "Karol ơi, thèm SB quá!"

:slightly_smiling_face:

Karol.

201 Likes

:roll_eyes: :roll_eyes:

Đó chị Karol thấy chưa? Cô Bear còn cứng đầu hơn Rhia nữa :sneezing_face: :rofl:

187 Likes

Ơ KÌA… CON BÉ NÀY :rofl: :rofl: :rofl:

208 Likes

Rhia thích nhạc của Bìn Bìn cô Bear ơi! Quá đỉnh! :partying_face: :partying_face:

185 Likes

Vâng ạ! Cũng cảm ơn bạn @Chanel rất nhiều vì những quan tâm và sẻ chia ạ!:smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Gấu bị ốm à. Lúc nào cũng nhắc mọi người giữ gìn sức khỏe vậy mà lại để bản thân mình bị ốm. :smile: :grin: :grin: Chúc Gấu nhanh bình phục nhé!

8 Likes

Chị Gấu khỏe hơn chưa? Chúc chị mau hồi phục nhé

7 Likes

Gấu ổn nha @Starcemt :sweat_smile: Do ham vui chút nên vậy thôi, không sao hết nha nha :smiling_face_with_three_hearts:

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

203 Likes

Vẫn còn nhớ được @dht đó. Ổn nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

196 Likes

Vẫn là chị nhưng là ở một vũ trụ khác nha :laughing: Mà sao hôm nay bị đẩy lên gạo cội luôn rồi Gấu?

172 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Hơi lạ một chút. Gấu vẫn chưa có câu trả lời mà thôi kệ chị ơi :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

201 Likes

Trễ rồi. Chị ngủ đây. Nhóm chị sẽ nhường cho nhóm @Trang_Dai xếp lịch trước với Gấu nhé :wink:

176 Likes