Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Về sách hay chia sẻ cuộc sống thì ổn thôi. BEAR vẫn đang rèn lại tiếng Việt nên điều này là cần thiết.

Còn về chuyện chứng khoán thì chú nghĩ sẽ phải dừng lại. Chú cùng suy nghĩ với cha con rằng nơi này chưa phù hợp với BEAR. Chưa kể sự ra đi của phu nhân vừa rồi cũng tác động phần nào đến quyết định trở về CAN. Cần thời gian để BEAR hồi phục.

Những trang mạng nào đang nhận được nhiều quan tâm và giá trị của các nội dung được đánh giá chính xác hơn thì sẽ được xem xét. Chắc chắn cô BEAR của con đã có lựa chọn khi để Nipper thay mình sử dụng C.B. để dự báo thị trường VN tuần trước ở nơi khác. Điều đó ấn tượng đến nỗi nhiều anh chị đã tìm sang tận đây.

Chỉ vậy thôi đã thấy sự khác biệt rồi.

184 Likes

Con hiểu rồi ạ. Cô Bear luôn nhắc nhở con về tinh thần hội nhóm hay teamwork ở VN là điều rất khác so với thế giới. Không đúng không sai, chỉ có phù hợp ở thời điểm nào thôi. Cú “vẫy” C.B. của Nipper bên kia thật sự rất hấp dẫn và lôi cuốn chú ạ. Đây sẽ là chủ đề lớn trong buổi gặp tới.

Đợt này thì con không tham gia cùng cha được nên đợi gặp cô Bear ở CAN sau vậy :sweat_smile:

184 Likes

Lo học đi nhé. Chuyện quá :ok_hand:

182 Likes

:slightly_smiling_face: :rofl: :rofl:

180 Likes

Halo Ivan & Rhia,

Chị mới vào đây thì xem được bài của hai chú cháu. Rhia nói đúng. Các bạn bên kia đang đổ về đây để xem WINTERBEAR (Vietnamese Version) đã viết những gì từ sau nhận xét của Nipper tuần trước. Daddy của Rhia đã vào rồi thì chắc chắn những anh chị khác sẽ sớm thôi.

@Rhiana @Monchee

175 Likes

Con chào cô Jane ạ :sweat_smile: :sweat_smile: lại là thằng nhóc Thommy tạo tài khoản cho cô phải không ạ?

Nãy giờ con kiếm nó nhưng cứ từ chối. Con mà biết được thì cho ăn đòn ngay :slightly_smiling_face:

176 Likes

Là cha con yêu cầu, không phải lỗi của Thommy. Bỏ qua đi @Rhiana .

Cha con đã hỏi những điều cô muốn biết rồi nên cô chỉ vào để chào hai chú cháu và theo dõi bài viết của Bear thôi. Từ khi phu nhân ra đi thì ban hội đồng cũng có vài rắc rối. Vừa xong chuyện ở VN thì Bear lại phải xử lý việc này. Chuyện ở đây là nhỏ thôi. Đừng nghĩ nhiều quá.

163 Likes

Dạ vâng ạ.

:relaxed: :relaxed:

167 Likes

Cả nhà người quen cùng tạo tài khoản để xem Bear vui ghê :), mà nếu trao đổi gia đình thì trao đổi nội bộ thôi hả mọi người ơi. Sorry nếu làm gia đình không vui nếu mình góp ý

5 Likes

Nipper chào chị @mechuot

Cảm ơn chị đã góp ý. Cô chủ đã dặn dò Nipper phải chào đón các vị khách đến với nhà Gấu bằng sự tôn trọng và tự do ngôn luận (trong phạm vi nội quy của diễn đàn). Rất mong chị bỏ qua cho những sự không thoải mái không chủ ý. Họ vừa là bạn vừa là khách của cô chủ ạ.

:maple_leaf: :pray: :maple_leaf:

186 Likes

Nipper chào chị Jane ạ :pray: :maple_leaf:

@FaiFaiFai

184 Likes

Chào anh, Nipper.

BEAR đã đoán trước được chuyện này rồi. Hẹn gặp anh vào hôm đó nhé.

184 Likes

Dạ vâng ạ.

184 Likes

[Nipper’s Role]

Hay là đôi ta hẹn ước từ hư vô, để gặp nhau chỉ khi vừa ngày giờ?
Anh và em bước chung đoạn đường đời, mình yêu nhau có trời đất biết.
Ta được chung đôi như suối được trăng thanh,
Dịu êm yên lắng như em an bình mọi giây với anh.

Sau những cô đơn tổn thương đã xa, ta lại thấy con tim hiền hòa.

:notes: :musical_note: :gift_heart:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

218 Likes

Nipper ơi,

Con nhớ cô BEAR quá ạ. Nipper cho con gửi lời thăm cô ạ. Con sẽ chờ cô ở phi trường. Rất mong. Nguyện cầu bình an.

:smiling_face_with_three_hearts: :pray:

188 Likes

Rhia ơi, Nipper cũng nhớ. Lời nhắn của con đã được gửi đến cô chủ rồi. Gặp con ở CAN, cô chủ sẽ rất vui.

185 Likes

[Nipper’s Role]

You ok?

If you could see that I’m the one who understands you
Been here all along, so why can’t you see?
You belong with me
Standing by and waiting at your back door
All this time how could you not know, baby?
You belong with me, you belong with me

“Nipper. Why does this song make me want to go back to my late teen years to find true love” :rofl:

“You got fake one?” :roll_eyes:

“…” :sob: :sob: :sob:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

218 Likes

hahahah cười chết

:rofl: :rofl: :rofl:

170 Likes

Còn bác thì sao?

1 Likes

BRUH :rofl:

184 Likes