Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Quan tâm đến bạn nên hỏi đó mà😁…nếu chưa gặp thì mong bạn sẽ sớm tìm thấy…còn gặp rồi thì chúc mừng bạn là người may mắn đó mà @WINTERBEAR

4 Likes

Bản thân mình cũng là một người như thế đó nha. Có thể chỉ là dự bị nhưng lúc nào cũng có mặt.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

214 Likes

:smiling_face_with_three_hearts:… Có Bel với Bơ lúc nào cũng yêu Gấu nhé :kissing_heart:

7 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

208 Likes

Vậy là được Bel chúc mừng rồi, vì mình là người may mắn đây. :shamrock:

Chờ có quà chúc mừng của Bel nhá.

(Khéo làm sao, hôm nay đúng ngày 1-6. :joy:)

4 Likes

Bear mở chuyên mục Chứng khoán ngôn tình để hỗ trợ tư vấn Fo đi . Vẫn chủ đề chủ đề chứng khoán nhưng dựa trên khung cảnh phim Hàn giờ vàng. Chúc Bear một ngày mới vui vẻ!

1 Likes

Cố lên!

2 Likes

Ý cô chủ ở trên là Bản thân mỗi người đó Bel à :smiling_face_with_three_hearts:

Karol.

189 Likes

ahaha, trùng ý tưởng em nè, chính bản thân mình là ng bạn thân nhất của mình, mọi ng mải lo tìm kiếm tri kỉ đâu xa, chính bản thân mình luôn đó thui, khi buồn thì thường chính tự ta đi qua nó ( ý kiến cá nhân :yum: :expressionless:)

5 Likes

Hãy trở thành người yêu lý tưởng của chính mình
Một người yêu lý tưởng sẽ chăm sóc và đối xử thật tốt với bạn, dành thời gian bên cạnh và lắng nghe nội tâm bạn lên tiếng, bao dung và chấp nhận những khuyết điểm của bạn, không bao giờ gây tổn thương cho bạn. Người đó hạnh phúc chỉ đơn giản vì có bạn trong cuộc đời này.
Đó là cách bạn muốn được yêu thương, phải không? Nếu vậy, hãy trở thành người yêu lý tưởng ấy, cho riêng bạn. Yêu thương chính mình sẽ đem lại cho bạn cảm giác đủ đầy và an toàn, hơn cả việc trút bỏ toàn bộ gánh nặng gọi là “nhu cầu được yêu” cho một ai đó.
Trích Thình lình thất tình, bất ngờ hạnh phúc
Nguồn: chill radio

8 Likes

Là phụ nữ thì phải yêu chính bản thân hơn nữa nha @Bernice :smiling_face_with_three_hearts: Và đôi khi, “về bờ an toàn” còn vui hơn “bờ vai che chở” của ai đó nữa :slightly_smiling_face:

Karol.

192 Likes

:joy: :joy: :joy: :+1: :+1: :+1:

2 Likes

Đúng là yêu thương bản thân là điều cần thiết nhất. Mình thường thích học suy nghĩ trẻ con nhân ngày quốc tế thiếu nhi cho đơn giản và cuộc sống nhiều vui ạ :shamrock:

Happy day mọi người nhé! :pray::sunflower:

7 Likes

haha…đúng là về bờ là hạnh phúc nhất :sweat_smile:

7 Likes

Anh @Xuanhungf0 ơi. Em đã dừng thảo luận tư vấn chứng khoán trong các chủ đề công khai rồi ạ. Vẫn có nhiều anh chị khác trên này có thể hỗ trợ các bạn mới. Hơn nữa, khung giờ trực tuyến hiện tại của em cũng thuộc vào “giờ vàng” luôn rồi đó ạ :stuck_out_tongue_winking_eye:

Mong anh bình an và mạnh khỏe nha :four_leaf_clover:

211 Likes

Đúng nha. Người yêu lý tưởng này sẽ không ngăn cản những sở thích mua sắm và ăn uống, sẽ luôn bên nhau lúc nghèo, lúc giàu và sẵn sàng nhường tình yêu đó cho người khác :rofl:

207 Likes

"Trời nắng nói chung là vui, ta đi lang thang nhìn ngắm cuộc đời.
Trời mưa nói chung cũng vui, anh em bên nhau hàn huуên chờ trời nắng.
Đi làm, nói chung cũng vui, bao nhiêu đam mê cống hiến cho đời.
Đi chơi đương nhiên là vui,
Hôm naу đi chơi thì mai đi làm.
Vắng em nói chung là buồn, xa em nói chung là buồn.
Ϲuộc đời nói chung là vui, chỉ mỗi vắng em nói chung là buồn…"

Thôi thì đã xem rồi thì xem cho hết anh ạ :rofl: :smiling_face_with_three_hearts:

209 Likes

Hôm nay nghe tý Bolero đi Gấu ơi :smiley:

Hỏi hỏi trời trời vờ câm nín
Hỏi hỏi người người nỡ quay lưng
Hỏi hỏi lòng nhưng có hỏi cũng bằng không
Thôi đành hỏi em thì bỗng dưng nước mắt em tuôn một dòng

Hỏi tình xưa trông chờ sao ai chẳng đến
Hỏi người xưa tôn thờ còn nhớ hay quên
Hỏi ngày nao con thuyền lại quay về bến
Và hỏi tại sao thế giới đông người anh chỉ thấy riêng em

3 Likes

E k nghe nhạc đâu vì nghĩ k hợp gu cơ mà cái tiêu đề đúng thiệt là ……. :rofl::rofl:

2 Likes

Đang nghĩ đến em và nghe bài này đấy :blush:

3 Likes