Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Em nghĩ anh @Dinh_Nhan nên giao tài khoản cho “nóc nhà” để anh đỡ phải vất vả cho xem bài viết sau này ạ :rofl:

181 Likes

Có chứ… dĩ nhiên là phải vậy rồi :joy: Thôi anh ngủ đây. Chị em cũng nghỉ sớm đi nhé. Chúc ngủ ngon!

182 Likes

Hahaha chị nói cứ như…

:joy: :joy:

184 Likes

Rồi. Chị có nhắn trong nhóm là lần sau @Dinh_Nhan phải dẫn người ấy theo mới được tham gia rồi nha :laughing: Good night!

178 Likes

Mọi người ngủ ngon ạ :sleeping:

176 Likes

bảo trọng và phải luôn giữ gìn sk, đừng để nặng quá vào viện, chỉ biết mong gấu vậy thôi

6 Likes

Chị Gấu cứ bảo ổn nhưng em thấy ảnh chị trong nhóm đã ốm hơn so với tuần trước rồi. Phải ăn uống nhiều vào chị nha :smiling_face_with_three_hearts:

177 Likes

Cảm ơn anh @baothai đã luôn theo dõi các chủ đề của Gấu nha. Mong Bình An và Mạnh Khỏe ạ :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

205 Likes

Gấu có xuống kí một chút thôi và cũng do cái app chụp hình nữa ấy :sweat_smile: @hoang_cong_thanh ngủ sớm đi nha :four_leaf_clover:

205 Likes

Dạ vâng. Em biết mà. Chị nghỉ ngơi đi nha nha. Em ngủ ngay ạ :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

179 Likes

@Rhiana chăm sóc làm sao lại bị người khác bảo ốm kìa :slightly_smiling_face:

Karol.

194 Likes

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

Rhia nghĩ chắc là do thuốc ấy ạ. Vẫn đầy đủ, chỉ là không có SB thôi ạ :sweat_smile:

188 Likes

“Kể với mình ước mơ của cậu đi.”

“Để làm chi?”

“Mình gấp thành vì sao và treo trên bầu trời xa tít.”

“Ước mơ của mình mang tên một điều mình thích.”

“Có phải bánh táo, siêu nhân, sinh tố mít, hoa xinh?”

“Không. Là tên của người đang đứng ngay trước mặt mình.”

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

@ThienDi123 @mechuot @Meminmun @tomtom @Suong_Pham @LeLa @bora @Tranthien207 @tanco @Dung88 @HoangTony @vitconbibenh @Ruouchat @TTVN @Foxx @Starcemt @Ican @Sa_Hoai @lhv @baothai @Soiden6789 @heovuiveck1216 @nguyendinh @Kitty @Quyen_Nguyen3 @tamtrinh @Hoclamcs @Hoang_Nga1 @Peter-2010 @Vuive2021 @TB1510 @Chuong_KNVN @LHT @Thang116 @Nguyenquynh @Tkung @Anhtriple @Jenny_Thai @Quang_Tu_Luu @Tu_SG @An_Danh @giang247 @dontask @Spiritvn @Nya_Nya @Bichdinh @dangkhoa2020 @NGUACON @7Up @TungHuong @Annhien89 @trantaivvk @Timing @Bluesky6 @ABC456 @Bernice @tuilp2343 @Tinymonster @HDStock @HaThu @Hoangtran88 @Hwavy @Thaotho @Luongvophong @garung86 @Heovang @Tinymonster @Liti @robertlong @Lynkchuzz @Thoc @Jenna-123 @Myanh79 @NgonHaiDang @DangCorleone @Binminwin12 @Annabel @Dieukhanh3010 @RubyK @TieuBach @Mocdiep211 @phuongus @oishi @gacon_upbo_camap79 @Paris @junjun @CityHunter @Foabcefgh @urithanh @dht @quychau1209 @Mocdiep211 @Bluesky6 @DANANH @GaconF0 @Henry_678 @hoangcuc1707 @degiocuondi @Boobo @win-win @Ga_con_78

Vì bài viết chỉ cho phép tag 99 bạn nên Gấu không thể thêm hết các bạn đang theo dõi chủ đề được. Gấu vẫn luôn để ý bạn nào thường xuyên vào chủ đề đó nha. Rất trân trọng và cảm ơn tất cả :smiling_face_with_three_hearts:

233 Likes

:joy::joy: Gấu nói gì cũng đúng nè!! “Quên” khoảng 6 ngày mới nhớ ra nè, vội đi “gặp” Gấu liền đây. Vì quên nên không biết Gấu ốm, chắc giờ Gấu cũng đỡ rồi ha? Lời hỏi thăm tuy muộn, nhưng Gấu cố giữ sức khoẻ , đừng làm việc quá sức nha!

7 Likes

Ơn giời mình mới biết đến tính năng bỏ qua :smile:, từ sau ghé lại pic Gấu ko phải dùng đến cái này nữa hihi

4 Likes

Chào bạn Gấu,

Mình là gió nè. Gió có chút bất ngờ khi Gấu tag mình vô bài viết đó nha. Hổm giờ gió nín thở rón rén ‘tàu ngầm’ pic của Gấu, vậy mà cũng ‘bị’ Gấu phát hiện ra nữa :smiling_face_with_three_hearts:

Rất vui được làm quen với Gấu nha :purple_heart:

image

8 Likes

Có nhiều điều hơn thế
Cúi đầu khi cần thiết
Mỏi rồi thì quay đi
Sao chấp nhất làm chi
Còn nhiều việc cần lắm.

Ta dừng ở đây nhé.
Mình còn mải băn khoăn
Chứng trường vẫn loằn ngoằn
Lo tìm con đường sáng
“Tài khoản” đẹp là hơn.
:pray::sunflower:

4 Likes

Chị Gấu ơi, chị chóng khoẻ nha.
Qua em gửi lời bên nhà anh Đạo vì ngại chat nhiều group mất công chị rep lắm.
Thời gian nữa em quay lại Sài Gòn rất mong sẽ có dịp được gặp các anh chị trong đó và họp mặt online với chị Gấu ạ.
:heart:

4 Likes

@urithanh ơi, đi đâu cũng ăn uống đầy đủ nhé. Thời gian của cô chủ không nhiều nên khi nào có tâm sự thì em hãy nhắn tin. Karol nghĩ trao đổi qua thư sẽ trải lòng được nhiều hơn. Đừng chờ đợi đến lúc gặp mới nói.

Hành trình của nhà BEAR đang dần đến ngày kết thúc ở F247. Rất trân trọng những chia sẻ được gửi về trong khoảng thời gian còn lại này.

Karol.

203 Likes

Vâng ạ. Hi.
Em vẫn ăn uống đầy đủ chị ạ.
Do đợt trước em thấy mọi người có họp mặt ở Sài Gòn mà lúc đó ở quê nên em không tham gia được. Nếu sau này có tổ chức lại em mong muốn được tham gia đó chị Chanel nè.
Cảm ơn chị Gấu và chị nhé. Mọi người cũng giữ gìn sức khoẻ ạ. :heart: :sunflower:

5 Likes