Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: đây là thái độ gì?? Có nói gì sai đâu :rofl:

3 Likes

Là nhiệt liệt ủng hộ đó mà :grinning:

3 Likes

Chúc bác Gấu nghỉ lễ bình yên, hạnh phúc, tuần sau truyền năng lượng tốt cho ace nhé ah!

2 Likes

Em út quý hóa thật :rofl:

3 Likes

Chào bạn, mình tàu ngầm bạn cũng lâu lâu rồi, giờ em út nó túm ra thế này đây.
Pic bạn hay lắm, nhẹ nhàng, thanh bình.

4 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl: chị phải tự hào vì lời chị dạy em vẫn luôn ghi lòng tạc dạ “ làm em ăn thèm vác nặng “ :rofl::rofl:

3 Likes

Ơ anh cũng có nói em post đâu
Bài đó hay, anh vẫn giữ dùng đều.
Đầy đủ đây nhé,

Cõi trần vui đạo, hãy tùy duyên,

Đói cứ ăn no, mệt ngủ liền.

Báu sẵn trong nhà thôi khỏi kiếm,

Vô tâm trước cảnh, hỏi gì thiền.

3 Likes

Vâng. Bài của anh. Giữ dùng đều là tốt rồi. Nhiều lúc em cũng muốn “ hễ đói thì ăn, mệt ngủ liền” nhưng lúc đó lại k có gì ăn, hay lúc mệt muốn ngủ liền nhưng sếp lườm. Nếu có thể ung dung tự tại như bài thơ Cư trần lạc đạo, thì còn gì bằng nữa ạ. :expressionless:

2 Likes

th­ương gấu nhiều, vì gấu nhiều thiệt thòi quá. luôn nở nụ cười trên môi nhé

3 Likes

Hnay có người nói với em tối nay rảnh dành thời gín chơi với em mà e k thấy có trang sách hay lời nhắn gì hết trơn. :pensive::pensive: làm e với chị Annabel đi lang thang. Lại đc chém gió :joy::joy: tìm gì hay đền bù cho iem đi nhá Bearrr @WINTERBEAR

3 Likes

Rất tuyệt đó @LHT . “Một mạch về quê” là cụm từ đơn giản mà ý nghĩa lắm nha. Mình cũng yêu TP. Vũng Tàu nữa. Em đi và về bình an nha! Gia đình là trên hết :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

214 Likes

Ôi, chị lo trả lời cho các bạn ở chủ đề Hỗ Trợ nên chưa thể “chơi” cùng @Bernice hôm nay được. Ngày mai bù lại nha nha :sob:

214 Likes

@Bernice hình như ngưỡng mộ chị lắm nên mới “túm” chị @PgPg vào đây đó nha :smiling_face_with_three_hearts: :crazy_face: phải vậy không @Bernice ?

213 Likes

Chào Gấu buổi sáng!!! Chúc Gấu 1 kỳ nghĩ lễ an yên, thoải mái nhé!!!

3 Likes

dạ, hqua sau khi tìm hiểu siêu cp WTB cùng lái đã quyết định hold to die :rofl: :rofl:
Em bị ăn thịt lừa nheseeeeeeee :see_no_evil: :see_no_evil:

3 Likes

nhìn quả chân gác ghế chất thật, đúng là thú điền viên.
Chúc cả nhà bác Gấu kì nghỉ lễ vui vẻ, mà ko biết @WINTERBEAR có ăn giỗ ko :smiley:

2 Likes

hình ảnh

Which candy do you want ?? :sunglasses::sunglasses:

4 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

212 Likes

@WINTERBEAR Cảm ơn bạn Gấu xinh đẹp trong lúc thị trường thảm hại đã động viên mình và các bạn. Mình mấy hôm nay cũng âm nặng quá. Có lẽ lại phải đổi chiến thuật sang all in thôi :smiley:

2 Likes

Ôi chị @Suong_Pham ơi, thích thật đó! Chỉ nhìn thôi mà đã cảm giác thoải mái rồi

+++ Quả chân chất thật ha anh @Honglee226 :rofl:

:hugs: :hugs: :hugs:

216 Likes