Nhà Cô cô : Những cơ hội mới

, , , ,

EVF chart đẹp , vào dần dc rồi nhà mình

Mua EVF lúc này rẻ hơn cái đoạn số đông bâu vào 16.x

Lên Tàu EVF quanh 14

1 Likes

https://nguoiquansat.vn/thi-truong-tai-chinh-tieu-dung-duoc-du-bao-se-bung-no-dau-la-nhung-cai-ten-duoc-loi-132952.html

P/B về vùng hấp dẫn nhất

Ai cũng muốn mua rẻ nhất nhưng giá rẻ quá lại không ai muốn bán . Cho nên thị trường vẫn loanh quanh không tăng mạnh và cũng không thể xuống sâu .

Tất cả đang n Chờ động thái bán ròng của nước ngoài chấm dứt . Họ giảm bán ròng những ngày qua thậm chí là có phiên mua ròng có lẽ là do họ bắt đầu thấy động thái tăng lãi suất của SBV . Tuy ngắn hạn nó ảnh hưởng đến chi phí vay của doanh nghiệp nhưng dài hạn lại kiềm chế được tỷ giá và kéo nước ngoài trở lại VN

14 Likes

nói chừng chừng

Từ mức đỉnh 19.x ngày 01/3 , khi đó Vn Index 125x

Hiện tại Vni 127x - EVF về giá 14.x điều chỉnh 30% từ đỉnh

Vủng giá EVF quanh 14 sẽ tạo đáy đi lên cùng thị trường

1 Likes

Cập nhật mới nhất quy định về bán điện nhé các bác: Chính phủ ban hành Nghị định về cơ chế mua bán điện trực tiếp

2 Likes

EVF đang siết vol để nổ cây break như GEX vào sóng tăng

3 Likes

Liệu có giá 13.5 ko bác

1 Likes

HAH quá hay

Đa số các cty có LĐ chỉ quan tâm đến giá CP thì là đứt. Ko tập chung vào điều hành KD chỉ để ý đánh cp lên rồi buôn cp thì hỏng rồi

2 Likes

ngáo afk, chú chưa đủ tuổi

Đang tìm kiếm những cp nao đang bị đè, và cp chưa tang thời gian qua để lên tàu. đến lúc này dòng tiền sẽ chốt những con tăng nhiều để tìm đến

Con nào hoạt động tốt mà bị đè, chưa tầng nhiều vậy các cụ

DXG CEO DIG PDR L14 NVL đấy mời cụ sơi

chú trình bày lan man quá chỉ nói một con thôi là con nào

2 Likes

đợt này không thấy Cô Cô đánh giá gì về EVF vậy ạ

1 Likes

Bán hết rồi đánh gía gì nữa

giờ sao anh em

EVF vẫn là mã tiềm năng. vấn đề có đủ sức gồng không. dự là cuối tháng 7 bắt đầu vào sóng. em đã full hàng rồi

cô cô nói muốn chờ qua 15/7 hết mùa banh bóng mới chơi