Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Các đây 30 phút, Sở đã công bố danh sách KHÔNG được giao dịch ký quỹ quý 2/2024 - và trong danh sách này KHÔNG có NVL :slight_smile:

3 Likes

Dự 5/4 (thứ 6) được margin :surfing_woman::surfing_woman:Nếu đúng vậy thì bung nóc :beer::beer:

3 Likes

Tin này với cá nhân mình nhận định là tốt. 100% trái chủ tham gia biểu quyết đã đồng ý phương án mà NVL đề xuất. Và Phương án đề xuất mà mình tham chiếu về văn bản của tháng 12/2023 có nghĩa là chuyển đổi thành cổ phần với giá 40k ( gấp hơn 2 lần giá hiện tại )

3 Likes

Văn bản 15/12

2 Likes

Thanks bạn :+1: Nova là ẩn số năm 2024 :beer::beer:

3 Likes

Tin ra hôm qua

2 Likes

NVL vẫn trong nền giá, tăng mạnh hay k chưa biết nhưng giá vốn vùng này là an toan

1 Likes

Chào nhà mình : Nóng: Novaland được cấp margin trở lại, 25 trái chủ đồng ý đổi khoản nợ 7.000 tỷ đồng lấy cổ phiếu NVL

14 Likes

2 Likes

DBC đỉnh quá . Càng lên Tây múc càng mạnh

https://f247.com/t/dbc-tap-doan-dabaco-buoc-ngoat-lich-su-tu-san-xuat-thanh-cong-vacxin-vaccine/617335/423

1 Likes

NVL tin ra àm ko ăn thua mấy, quả nến kia thì còn ngáp dài, lái ko biết chọn ngày

1 Likes

Vix đi

1 Likes

xin ae cho nhận định con NVL có vào được phiên mai không

NVL phục hồi từ từ cũng được rồi, năm nay kế hoạch doanh thu 33 ngàn tỷ . Chấp nhận được

2 Likes

đúng là khi phục hồi rồi thì cái gì cũng sẽ ổn thôi

NVL này mình chưa quen :smiley:

2 Likes

xem app nào vậy b

Fire - ant bạn nhé. Bỏ dấu cách, viết liền

2 Likes

bác có biết sao f247 lại chặn từ khóa fire- ant ko ạ. Tôi người mới nên không biết. Cảm ơn bác

1 Likes