Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

cám ơn b

1 Likes

Tôi nói có sai đâu mà

NVL sự dồn nén đến tận cùng khi các Dn bds khác đã vượt 3x cả rồi
Có marrgin thì đong tiền sẽ tập trung vào đây.

Chúc mừng ae NVL… phá cản tâm lý 18 :surfing_woman::surfing_woman: kết phiên sát ce thôi cũng ngon choét :beer::beer:

1 Likes

Xích thố NVL nay chạy rồi, có margin cái là như nghiện sử dụng doping ngay :smiley:

Chúc mừng nvl vượt cản. Nhưng hàng ở trên kẹt nhiều, mong là không xách hàng ra táng. Để vài hôm cho ae thở.

cty ck nào cho margin thế nhỉ, mình dùng pinetree vẫn chưa thấy

Các bác xem thử em này

vốn hoá có 30 tỷ mà tiền mặt đã 40 tỷ
Lợi nhuận EPS=1600 mà giá có 5.5 k
đồng giá trị sổ sách 17k
Sắp họp chia cổ tức từ 15% đến 50%
Lịch sử đã chia cổ tức rất cao toàn từ 15% đến 50%

https://alvico.vn/vi/bai-viet/Báo%20cáo%20tài%20chính%20kiểm%20toán%20năm%202023%20và%20công%20văn%20giải%20trình%20chênh%20lệch%20lợi%20nhuận

Vẫn là hhs khỏe hihi!

Hold đến 32

4 Likes

NVL đúng 4 tháng 06/12/2023 - 05/4/2024) về lại 18.3, nhưng VOL khác hẳn, kỳ vọng một nhịp đi lên mạnh mẽ

2 Likes

NVL phiên nay vol khiếp quá anh, thị trường đẹp chắt dư trần

1 Likes

vùng 21-22 còn khá nhiều ng đu năm ngoái, chắc đánh còn mướt mồ hôi

1 Likes

Vùng đó khả năng cắt lỗ hoặc chốt lời cũng nhiều, không còn mấy. Vùng 18 này mới là cản mạnh nhất.

1 Likes

4x các bác cứ đợi tiền thật ko margin sợ gì

Những gì phân tích về NVL của cô cô hiện nay đã thành hiện thực và đúng gần như 99%. Hồi phục mạnh mẽ và thần tốc. Năm nay doanh thu của NVl đã phục hồi lên 32 ngàn tỷ.

2 Likes

NVL vùng 18,x nhà mình canh chốt bán. VSC vùng 22,x canh chốt bán

12 Likes

Tôi cũng thấy nó thay đổi…

Coco có thể nói rõ lí do canh chốt bán NVL ko ạ, suốt nhiều tháng qua đi ngang chờ đợi, bây giờ mọi thứ đang tốt lên với kỳ vọng tăng thì lại canh bán ??

1 Likes

hàng này tổ chuwcsm tự doanh kẹp nhiều vùng 17-17,3, 2 cây vol to nó kéo lên xả đấy, chiều hàng về cây vol to hôm nọ xđ đỏ đít

1 Likes