Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Chắc cô cô muốn dồn lực cho EVF rồi

Chốt NVL sang DIG là chuẩn bài

1 Likes

ae lại vỡ mộng hết với NVL ah

VSC vẫn còn quyền chờ chưa về, lại bị kẹp hàng rồi

dn tốt lên và quá tốt chỉ là do floating lớn khó lên nên cô cô thấy hết kiên nhẫn thôi . Cũng có thể cô cô bán xong nó mới lên thì sao( vía nặng quá ) . Anyway thôi cứ chốt lời dù mỏng .
Bạn yên tâm những cổ phiếu cô cô chọn có tính đại chúng cao, không ai điều khiển giá được nó cả , cô cô nhiều khi xuống rồi nó còn chạy mạnh hơn, vắng mợ thì chợ vẫn đông.

Còn nguyên tắc rồi , lên xuống lãi hay cutloss phải thông báo rõ ràng với nhà mình

26 Likes

VSC cũng canh chốt bán à Cô cô? Cô cô có thể đưa lý do bán không?
Cảm ơn Cô cô

2 Likes

Cũng vậy thôi vì nó cứ tích lũy quanh 22-23 . Giá này cũng chẳng xuống đâu vì dưới giá trị Dn nhiều . Nhưng muốn cơ cấu danh mục lại 1 chút thôi .

9 Likes

Ai có kinh nghiệm thì thấy nhịp này VNI còn giảm nữa, dẫn đến call thì còn sập. Cô cô báo bán là dễ hiểu thôi, ko mã nào ngược tt dc

2 Likes

Nhà mình bán chốt lãi MBB.Cô cô muốn nâng tỷ trong tiền mặt lên tối đa để cấu trúc lại danh mục .

13 Likes

TPB thì sao ạ

1 Likes

EVF thủng nền luôn rồi, có cắt ko Cô Cô

2 Likes

EVF tbg được chưa coco vẫn chưa mất hàng

1 Likes

Đợt này tỷ giá đang leo cao + chiến tranh, lạm phát đồng vnd mất giá thảm hại. TT lại giảm mạnh… đúng là chứng vịt ko bao h lớn đc

CoCo nắm đc thông tin đổi chiều chính sách tiền tệ r à

2 Likes

Thêm một lý do nữa là Vol NVL tăng nhưng giá không tăng tương xứng . Nỗ lực nhiều xong không được bao nhiêu :slightly_smiling_face:.

1 Likes

CoCo thấy DIG thế nào, mình thấy dn cũng tốt, quỹ đất nhiều, charts cũng đẹp, giữ giá tốt và đang đi nền

Cô cô chỉ đổi danh mục thôi mà. 4 mã nhà cô cô 3 mã theo lãi, 1 mã lỗ. Nên rất thích cách trading này

Đã bán hết theo cô cô đợi bắt đáy EVF tiền mặt giờ 40% tha hồ DCA

Hic. Công nhận NVL dùng dằng khó chịu. Nửa muốn bán nửa muốn giữ.

1 Likes

VSC mình chốt mấy hôm trc vùng 23x

1 Likes