Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Mua bao nhiêu nav dc cô cô

Sợ k có hàng mà mua ấy b

Ha ha em hơi gà nãy bảo sao ko khớp

Evf kia . Tui đua Ce thế nào khớp được 30k :hushed:

Evf tăng rồi, mai chỉnh mạnh cho coi

2 Likes

Quá ghê gớm em cũng múc mà ko khớp hu hu

Chào buổi sáng cả nhà, evf thấy nhiều ng gom từ giá dưới 13 rồi h mà đu là sợ hơi cao đó… nhưng mà phải công nhận dòng tiền đang đổ vào mã này là khá lớn thật :slight_smile:

1 Likes

Co co bị hack nick à. Hôm trước thì nói ko giải ngân vào mã nào đã gần về bờ vì sợ gap lợi nhuận ko còn nhìu, nay báo vào evf vươt xa cái bờ vừa rồi. Nhìn chart evf ai đua trần cũng ghê răng

3 Likes

Pic coco lúc nào cũng có “sức hút” mạnh mẽ với NĐT hết :joy:

1 Likes

Xanh quá chời, như này lên lại 1200 nhanh thôi

1 Likes

EVF làm gì có bờ mà về . Phải có lý do chắc cô cô mới vô . Mà thôi đợi thời gian kiểm chứng . Cô cô nói có 1 deal ngon cho đợt review danh mục đợt này chắc là EVF

1 Likes

Rất Có thể mai chỉnh . Tăng là phải chỉnh mới bền. Có giá mục tiêu là mua nhé nhà mình .

10 Likes

Cơ cấu bao nhiêu % coco

1 Likes

Nvl sao chưa trần nhỉ

Khi thị trường ổn định . Cô cô có nhiệm vụ đi soi danh mục tốt . Tùy khẩu vị của mỗi người mà nhà mình lựa chọn cp cho mình . Danh mục luôn được update ở đầu trang mỗi sáng sớm nhé nhà mình . Nhà mình chịu khó update và bám sát

17 Likes

Coco thấy nhóm BĐS giờ nên vào không?

Nhà mình chỉ có NVL cô cô thấy giá an toàn

5 Likes

VSC nước ngoài đang muốn tham gia rất lớn vào DN . Cô cô sẽ theo dõi sát và cung cấp thông tin cho nhà mình. Giống như deal SEMCORP tham gia vào mảng năng lượng của GEX và giờ nó đã trở thành hiện thực

9 Likes

Nào cô cô phân tích chuyên sâu em này nhé ạ

3 Likes

Cô cô đánh giá sao về việc BLĐ đăng kí bán hơn 20 triệu cổ phiếu.

1 Likes