Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

VSC đợt nhặt vùng 27 được 1 ít, giờ có nên gom thêm không Cô cô, em nó tốt mà vùng 27 lại gom được ít quá :’(

1 Likes

Ít nhất nhìn a nhơn cũng uy tín, chỉ là do chính sách nên gặp khó khăn nhưng mình tin a nhơn sẽ vượt qua.1 doanh nghiệp quan trong nhất là yếu tố lãnh đạo. Ck là kỳ vọng tương lai, đợi đến lúc mọi thú rõ ràng thì lại k có giá này. Vì gúa này là đã triết khấu do nợ trái phiếu rồi, nếu k có biến cố đó thì nó vẫn 8x cơ. Mọi ng còn nhớ hãng teslta hồi đầu chứ. Báo cái toàn lỗ nhưng giá cổ thì tăng chóng mặt. Đó là do họ kỳ vọng vào tương lại xe điện

1 Likes

Tôi nghĩ nvl đang gặp khó khăn thì việc bán cổ để phát triển dự án cũng k phải xấu. Quan trọng nhất là lãnh đạo có tâm sau khi bán phải thì số tiền phải dùng đúng mục đích phát triển dự án thì có lãi trở lại là cổ tăng thôi, k vde j. Tôi tin a nhơn. Khác với quyết còi bán cổ úp bô cổ đông nhé b

2 Likes

đồng ý với huynh, tuy nhiên việc vác cp mang đi bán cũng hơi ghê răng

6 Likes

NVL rất đáng cân nhắc cho view dài hạn 2024 và 2025

3 Likes

VSC mua vùng 25-26 thì an toàn, vùng 27 khá mong manh :slight_smile:

Mỗi người một vị thế khác nhau. Với mình thì 27 cũng k có gì mong manh cả.

1 Likes

NVL mà quay về vn30 cần điều kiện gì nhỉ các bác

1 Likes

chính xác,

3 Likes

Đầu tư k có ngành nào k có rủi ro cả, quan trọng b xd rủi ro bao nhiêu % thì chấp nhận. Nếu muốn chắc ăn 100% thì b chờ nó hết nợ lãi nhiều thì vào là an toàn​:grin::grin::grin:

3 Likes

chả có cái gì chắc ăn 100% cả kể cả là hết nợ làm ăn phát mạnh - sai thời điểm vẫn lỗ như thường :grin:

1 Likes

Chúc nhà mình nhiều may mắn, bội thu lần ra khơi này ạ. :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

NVL đang từ từ tháo gỡ những khó khăn . Kinh doanh mà ai cũng có lúc gặp khó , mà đối với NVL cái xấu nhất khó nhất cũng đã qua và từng bước nhẹ nhàng đi lên từ từ thôi . Không đơn giản được ví là con rồng phương nam

3 Likes

Phất đạt gần 30 NVL cùi bắp cũng phải 3x là ít

1 Likes

S99 nổ VOL uy tín mục tiêu 15 xứng đáng siêu cổ 2024

S99 MHC EVF hst …

1 Likes

@Mui_Khoan_Da bác chăm đăng bài quá . Để qua topic bác ủng hộ thắt chặt tình cảm anh em các nhà voiw nhau nào

2 Likes

buổi chiều nhóm bđs và chứng cua khét quá.

SKH xuất khẩu Yến đi TQ ổn nhỉ, nay nổ Vol

cua hết

3 Likes

Mai đáo hạn canh chỉnh múc ít ăn tết không anh em

1 Likes