Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

cô cô nhắc mua từ hôm qua rồi, chắc bác không bám sát topic đấy

NVL chỉnh thì mua được không cô cô

2 Likes

tôi có chút việc sáng giờ bây giờ mới nhìn đc bảng điện bác

1 Likes

Hình như nvl có cản 16.75 thì phải, hoặc ai đó đè, toi để ý nấy hôm này là 3-4 lần cố vượt nhưng cứ lên 16.75 là bị bán xuống. Ai giải thích đc k

Mình không rõ. Giai đoạn tháng 6 tháng đầu năm cũng có cản vùng 14.9 tới 15.3, cứ tới vùng đấy lình xình tí rồi lại bị đạp về. Đâu đó 3 -4 đoạn như vậy rồi bật mạnh, và sau đó ta có đỉnh 22.

Hàng cô cô lúc nào cũng hót có khi ko mua đuổi lại ko có hàng

cũng đúng giai đoạn đó tin xấu về trái phiếu, và chủ tịch đăng kí bán, mấy nay lình xình cứ lên 1675 là bị táng cứ có chùm râu, khả năng k kéo thốc , kéo lên thì các bác xả ngay ở cây đu trần tuần rồi

1 Likes

Anw, vẫn bám sát luận điểm mà Cô Cô đã nêu. Nhìn tương quan các cổ phiếu cùng thời, hoặc cụ thể là PDR đã tăng được cả đoạn dài, thì với NVL đang ở vùng giá an toàn nếu xét tới cả về nền giá và bối cảnh chung của ngành. Mấy hôm nay NVL có nhiều tin tốt, tự doanh gom ròng nhưng chưa tăng được thì mình cảm giác như nó đang bị nén hơn là việc đang tạo đỉnh ngắn hạn rồi chỉnh.

2 Likes

Mknhf cũng thấy hwa số liệu tư doanh gom nhiều nvl, chả có lẽ nó đè gom???

1 Likes

Chào cả nhà, hôm nay là phiên đáo hạn phái sinh nhưng mình thấy sẽ ko giảm mạnh đâu… ae có sắn hàng thì cứ thấy giá đỏ mà gom thôi, VNI đang ở chân sóng thì còn sợ gì nữa

1 Likes

:smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

tự doanh hôm qua bán ròng,nhưng múc ròng NVL 95 tỷ

nay bay

2 Likes

NVl ko hiểu sao em vẫn có niềm tin nó 3x 6x nhi

2 Likes

Dự án Aqua City quá đẹp!!!

quan trọng là time thui ạ

3 Likes

tiềm năng a