Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Nay ĐHPS anh em cứ bình tĩnh. Nằm chờ điểm mua đỡ áp lực khi các quỹ cơ cấu danh mục

@Quoc_Hoang1 phải làm như vậy thì mấy bạn đu giá 13 mới ra bớt hàng , chứ làm gì có cổ nào tăng ầm ầm để lên mai đâu . Anh em cứ bình tĩnh , nay NVL với VSC khoẻ quá . Chiều khả năng cao là kéo nhiều hơn

2 Likes

Múc rồi b 100k @ 14.6

2 Likes

chúc mừng bác

ngon ạ

1 Likes
1 Likes

Hỏng, TT mạnh lắm, chỉnh chiều qua + sáng nay >> 1 phiên. Cuối phiên múc ác lắm. Khả năng team chờ chỉnh sâu lại phải chờ thêm rồi.

2 Likes

nay mua thêm EVF 15,2 theo cô cô!

1 Likes

Cô cô bảo ko mua đuổi mà bác. Chưa thấy chỉnh để mua hi hi

2 Likes

NVL vẫn chưa qua mốc 16.75 :D. Chắc đang lấy đà để phóng.

Test qua lại vài phiên rồi bốc thôi.

Trong cuộc họp hôm nay với phó chủ tịch Đồng Nai đã nói rõ rồi: Thời hạn điều chỉnh quy hoạch của tỉnh sắp hết. Sẽ sớm có kết quả thôi

Nể bác quá

1 Likes

Mốc này thực sựu có j đó rất lạ, đây là lần thứ 3 hay 4 j đó k qua đc. Đây cũng k ohair vùng cản cứng nếu nhìn biểu đồ. Thế mới lạ

1 Likes

VNI bao giờ cũng phải đi sau DJ các bác ạ, DJ đang tìm lại đỉnh cũ thì VNI ko thể khác được, dòng tiền đang đổ vào các tài sản rủi ro nhiều nên chứng khoán cũng phải tăng theo thôi, đoạn này cứ ôm dài 1 tý, đánh T+ hơi khó

image
Lần thứ 3 :slight_smile:

1 Likes

Đợt 1 thoát hàng hết, vào đợt này vẫn chọn Gex, NVL và Vix; trùng pic coco NVL; tất cả chỉ đang lãi nhẹ một chút, chơi mấy con này cảm xúc, đúng gu nên vẫn theo :stuck_out_tongue: . Chúc cả nhà theo coco ăn nhịp mới sớm về bờ hoặc lãi đậm :slight_smile:

5 Likes

NVL lại là top tự doanh mua hôm nay với gần 6M cổ

2 Likes

bốc đầu luôn

2 Likes

Nvl có gì mà bọn tự doanh múc ghê vậy nhỉ , thêm bọn tây múc nữa có phải hay không

1 Likes

Múc trước đón đầu tin chứ có tin rồi mới múc còn mỗi váng shit :))