Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Coco hơn trăm tuổi rồi ấy bác

:rofl::rofl::rofl:

DBC mấy hôm nay tự doanh mua ròng liên tục gần cả trăm tỷ rồi mà không thấy Cô Cô nhắc mấy nhỉ? Cùng chiều khối ngoại, tự doanh CTCK mua ròng trong phiên 28/12

Tôi thấy bác vào đây không đóng góp phân tích gì mà cứ phản bác lại quan điểm chủ topic. Một lần thì ok, nhiều lần nhìn nó hơi dở hơi bác ạ. Đầu tư muôn hình muôn vẻ. Tầm nhìn của bác có thể đúng với bác nhưng chưa chắc đúng với người khác. Bác muốn cảnh báo gì thì lập topic mới mà cảnh báo cho kĩ ấy bác. Đừng vào đi ngược dòng với cái topic của người ta.

5 Likes

cau hoi hay wwua … ?

2 Likes
11 Likes

Cafe cụ ơi, ngày cuối năm.

2 Likes

Chúc nhà Coco ngày cuối cùng của năm 2023 nhiều niềm vui. Chào đón 1 năm mới bội thu :slight_smile:

4 Likes

Lần đầu coco mở Pic, Tôi có đề cử PDR và VPH.

Giờ vẫn giữ nguyên đề cử này và bổ sung thêm IDC.

Chúc nhà cô cô đầu tư thắng lớn

3 Likes

chỗ tôi có ô dân tộc.
trc đất rẻ. khai hoang cả quả đồi 100ha
sau mấy chục năm. toàn tre nứa cỏ rác
xưa giá =0
giờ người tp lên mua 1ha 500 tr. làm cái nhà nghỉ dưỡng

tự dưng ô dân tộc có 50 tỷ

thế là bọn tp gà mờ hay ô dân tộc ăn may

1 Likes

nếu mà nói để kiếm tiền thì ngoài bds ra tôi chả thấy ngành nào hơn. vài hôm lại tắt điện

1 Likes

Tranh nhau xúc thôi

Có mỗi cái văn a7 ô cứ nói mãi, ai chả biết là ôm đất sẽ giàu nhưng vde là time ôm. Giả sử Bđs ô ôm 1 năm nó mới lên. Trong time đó chả lẽ cứ đứng nhìn ng khác lên trc sao? Cái quan trọng là phải ôm đúng lúc

2 Likes

Ceo vào đẹp

1 Likes

ô nhìn ngắn thì thấy xóc
nhìn dài thì nó ntn

ô thấy bds ảo thì ô bán thử xem mua lại nổi ko

những lúc khó khăn như hiện nay là cơ hội lớn cho những người hiểu vĩ mô. tin vào sự lớn lên của dn. có tầm nhìn xa

2 Likes

BĐS giờ là chân sóng, đầu tư thì tính dài tý ,. còn lướt T+ thì canh mua đỏ bán xanh. Ai chơi giỏi thì ăn,

Tôi cũng đang cầm rất nhiều nvl đấy, nhưng cũng nghĩ nó sẽ chưa tăng ngay đc. Thôi cứ ôm chặt​:grin::grin:

2 Likes

NVL chuẩn bj công bố thông tin nhé

1 Likes

tây múc dự án
dân thấy rẻ quá so đất xung quanh họ thèm
trên sàn bọn nhìn ngắn bán rẻ bọn nhìn dài xúc đc lại lên đại ja thôi

mà tôi bảo thật nhé. dự án đẻ ra ai có lợi nhất? trả lời đc thì các ô sẽ hiểu tại sao bds cứ tăng mãi mà ko giảm nổi

2 Likes