Nhà cô cô : Truy tìm danh mục mạnh!

, , , ,

Hợp lý hehe, thêm viết thư gửi tiền nữa nha

1 Likes

Quà cáp gì nhà mình🙂 . Ở đây ai cũng đều là người có ảnh hưởng và cùng chung nguyên tắc. Ở topic cô cô không có ai cuồng vĩ, không cần like , không room nhóm . Chỉ có mục tiêu chia sẻ kinh nghiệm thực chiến . Đúng ăn mà sai thì cutloss thôi .

Cô cô chỉ mong nhà mình vào thì có thái độ và tinh thần xây dựng topic là đủ happy rồi :purple_heart:

32 Likes

thế ra tết cô có lộc đó :d

2 Likes

Mình rất thích phương châm đầu tư của Coco, an toàn và thực tế.
Nay mình xin chia sẻ kn của mình: khi vốn của mình ít thì chỉ nên mua 1 đến 2 mã thôi, tối đa là 3.
Khi mình mới tham gia TT thì nhìn mã nào cũng muốn mua, thế nên mua rất nhiều mã cho tới khi TT up thì lợi nhuận chẳng đc bao nhiêu… và khi cp đạt lợi nhuận khoảng 20% thì nên chốt lời 1 phần để tối ưu, sau có giảm thì ta sẽ mua lại. Goodluck

5 Likes

@Jas_Nguyen mời cô cô mấy lần mà cô cô không có đi . Biết cô cô ngoài đời là qua nhà cắm rễ tán liền a bạn

1 Likes

Cám ơn bro, tôi nói có dẫn con bà chứng chứ không chơi bài…mõ.m! Tiền sẽ sớm dịch chuyển lại tiết kiệm, nhà đất thịt và vàng!!! Việc kéo nhẹ cuối năm chưa mang lại gì nhiều niềm tin kiếm ăn đc, chậm chân là mất xèng!

Bd à cụ:grin::grin::grin:

@dangphuc1 tán cô cô cho con trai tui chứ cụ . Ngó thế chứ tui lớn tuổi rồi đấy

2 Likes

cổ đất vùng trũng éo thằng nào dám mua thì có khi lại ngon hơn bọn ôm vàng giá cao. bọn gtk 20 năm cái nhà đc tô phở cũng chết dở
tay to đại gia họ vẫn ôm cp sống chết với nó. thì lại giàu sang phú quí
bọn nhìn ngắn xanh đỏ vài hôm lại đi viện thôi

1 Likes

Vàng giờ mang đi bán chứ mua làm gì nhỉ?

<Tôi buôn vàng ■■■ thôi vì …k có vàng =)) >

Chúc nhà mình thuận buồn xuôi gió ạ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Nvl nhìn biên độ co lại ngày càng hẹp, tích lũy rất chặt rồi mà sao vẫn chưa bứt đc nhỉ

1 Likes

các toán bbs giờ cũng thân ai nấy lo rồi bro! phận nhỏ lẻ bám theo cẩn thận ăn đòn đau rồi mất Tết. Trc tết dương cho mấy chứng sĩ niềm vui nhưng tiền đâu ném ra mãi cho thiên hạ, rút, đem mà mua vàng, mua đất nhà sớm đi hoặc gtk cho an con bà toàn…! :sweat_smile:

mua đất thì cũng lại nộp cho bọn ôm cổ đất giá rẻ thôi bro. chạy đi đâu đc ne

1 Likes

Mình thấy nhiều cổ phiểu cũng có dấu hiệu cung hẹp lại tích lũy, đến hôm nay VNI đã có dấu hiệu dòng tiền vào, tăng điểm nhưng phân hóa… khả năng sang tuần là chạy thôi vì thế ae cứ kiên trì đi. Kiên trì là cái gì cũng có đc :smiley:

2 Likes

qua các chu kỳ, mới thấy Cô Cô quá chuẩn

3 Likes

Cô cô có người yêu chưa :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

2 Likes

ngày nào cũng có tối thiểu 80-100 người yêu

ảnh

1 Likes

Con Dig on khong co co

1 Likes

Quá ổn. Bds giờ tôi thấy mỗi dig và pdr ngon nhất

2 Likes