Nhà của Doanh - Chứng khoán 1000 câu hỏi vì sao?

Tôi cấm! Đừng để tôi nặng lời mất vui

2 Likes

:point_right::face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting: gì mà căng

1 Likes

Bác nặng lời là nó rất nặng mùi đúng không ?

Tao là người ko thể ngồi chung với choá

Ok chưa anh?

1 Likes

Nào bàn tiếp cái việc tbg xuống nào :joy:

2 Likes

Nhờ anh tiếp ace giùm em nhá, e đi kẻo muộn. Tks anh

1 Likes

a thấy ổn đó em, nhìn tên @upbo mà đỏ đẹp thật… ác mộng của thị trường…

Em có thể thay tên a bằng bullshit có còn vần ko, vần thì thay, ko thì cứ để

Tên anh dùng thoải mái không có bản quyền

2 Likes

Còn tao là ác mộng của mày

Bỏ cả công lao tạo 1 cái nick chỉ để nói lên ước mơ giết chết @Vuacobac này

Cám ơn người a e đã xem trọng

mà hẹn ngoài đời mình chiến cũng được đó. cứ ib hẹn địa điểm là được rồi, sao phải bỏ công tạo 1 cái nick chỉ để muốn giết upbo nhỉ

người muôn kill upbo này đầy trên tt

1 Likes

Các thánh hạ phàm thôi . Bay bổng thế đủ roài …

1 Likes

Cb cấp dép vào chỗ kẹp mà chạy

1 Likes

Topic quá nhiều mùi hỷ nộ ái ố :slightly_smiling_face: thú vị phết upbo doanh jin quần bò

Toàn hưởng thọ hết rồi mà dính tí …ái. Mất thể diện đờn …

1 Likes

Sáng sớm mà sôi động như bà bán cá với bán tôm ngoài chợ nhỉ các bác.Ước trời về đêm cho nó yên ả.

@nhamdoanhdoanh nổi nhất F247 rồi em ah.

1 Likes

Lạy cô , nào trung bình giá xuống nào

nhà này khá đông vui nhỉ, tập hợp nhiều cao thủ võ lâm đấy!
Theo tôi thì mỗi môn phái đều có tuyệt kỹ riêng, có cái hay riêng, ae cũng khg nên quá cứng nhắc và cứ cho rằng pp và chiến thuật của mình tốt hơn. Nếu có suy nghĩ vậy thì sẽ mất đi cơ hội học tặp và trao dồi thêm. Cách nào cũng được, miễn sao mình thấy hiệu quả, phù hợp với tính cách của mình, và quan trọng hơn là sống sót tốt qua bão giông và đem tiền về …

3 Likes

Trung bình giá là một hình thức giảm thiểu rủi ro khi mua cổ phiếu ở vùng đáy. Không có khái niệm trung bình giá lên, đó gọi là mua đuổi. Người buôn phải có khả năng phán đoán xu tình hình và xu hướng còn không khác gì người mua tích sản quanh năm. Mọi góc nhìn của các tiền bối đều tốt, nó giống như ngọn đèn, có đèn xanh, đèn vàng, đèn hồng… nhưng nó đều giúp ta soi rọi sự việc . Còn muốn thâý sự vật, ta phải mở mắt, nhắm mắt mãi mãi không thấy được dù có đèn pha tàu hoả chiếu. Cái gọi là mở mắt là ta phải tiếp tục dò dẫm, mò mẫm và nghiên cứu. Đủ sâu thì sẽ có thành quả. Thành quả đủ nhiều sẽ có niềm tin. Cái niềm tin đó mới là cái của ta.

4 Likes