Nhà của Doanh - Chứng khoán 1000 câu hỏi vì sao?

Em Doanh mới là cao sủ, đợt này vào mã nào ăn mã đó hơi bị chuẩn

1 Likes

Chúc mừng nhà mới chị Doanh. Cung chúc Tân gia, đại hỷ, là nơi đất lành chim đậu, các cao thủ hội tụ chia sẻ nhiều kiến thức bổ ích ạ

2 Likes

Thớt này bà con vào giải trí thôi nhé.
Đừng có ham vui với đàn ca sáo nhị mà rồi lại bán nhà bán đất lần 2 cho giặc.
Độc ác không từ thủ đoạn nào đâu.

1 Likes

T nghĩ k có đúng sai, tuỳ sở trường mỗi ng, có ng sở sở trg đánh khi Trend lên, có ng sở trg bắt đáy (ví dụ Trường money)

1 Likes

Tỷ lại biết đệ, thế là đủ rồi :slight_smile:

Việc gì phải thế em ơi, mình đàng hoàng sợ gì ai chứ. Coi như chị em mềnh chưa quen biết nha, cứ làm vậy đi :smiley:

1 Likes

Cảm ơn em nhé, thỉnh thoảng trốn học ghé chị nha :smiling_face_with_three_hearts:

đàn ông mình mà tìm được người như vậy là 99% thành công rồi

1 Likes

Chị chủ quán cho em cốc bia hơi như mọi khi.

À mà quên, nay thêm gói lạc rang húng lừu nhé, cho đời nó tươi

Khà khà.

3 Likes

Bác nhầm à, chị Doanh làm bên vs môi trường chỉ có nc cống thôi :weary:

Có ngay! Có ngay! Kính mời quý khách, e ship về cho bác chứ em không có bán bia, trước ac @Vuichoigiaitri , @Satthu2000 có bán mà đóng quán rồi vì trúng quả cổ bđs

3 Likes

Chịu thật đấy :slightly_frowning_face: em đa zị năng thế anh chịu , em đổi nghề như lạc rang

Khách quý đến nhà phải tiếp đãi thịnh tình anh ạ. Nay chốt quả Ceo cũng có tí tiền bia lạc.

3 Likes

Ôi nhầm, mình quen mồm, cứ chiều đến làm cốc bia, ngắm nhìn dòng người tấp nập chen lấn xô đẩy vì tắc đường

2 Likes

À Uh hoá ra bỏ tiền túi ra thết đãi , anh cứ tưởng đổi nghề

3 Likes

Nhà bác ở phố lớn vui nhỉ, bọn em ở mấy quả đồi cả ngày chả có tiếng người, Doanh còn 3 quả trại lợn ở giữa ngoài tiếng éc ức thảo nào quí khách thế

1 Likes

Ấy bia thì có vẻ được, nhưng lạc không chuẩn

Phải là lạc đỏ, hạt nhỏ, rang húng lừu

3 Likes

Nuôi lợn là đúng trend rồi

4 Likes

Lạc rang húng lừu em nhớ ở Hà Nội có phố bà triệu bán nhiều ko biết ngon ko

3 Likes

Đang lỗ sấp mặt ạ

2 Likes