Nhà của Doanh - Chứng khoán 1000 câu hỏi vì sao?

Xách tiền nặng tay quá, gãy tay ko còm đc

3 Likes

Giờ quán bia đó vẫn còn

4 Likes

Hôm nay các bác ôn lại kỉ niệm xưa em nghĩ có lẽ nào là trịu chứng của người già ko ta kkk như hồi xưa… Mình…

4 Likes

Ai cũng có một góc nhỏ trong tim để cất giữ những kỷ niệm đẹp đẽ, hoặc đau khổ, cũng có thể vừa đẹp đẽ vừa đau khổ.

3 Likes

Đấy, năng lượng tích cực lan tỏa cực tốt

Thị trường nay bình thản đón nhận 14k tỷ hàng T về

6 Likes

Uh em thời gian như cờ hó đuổi, thời xưa khốn khó ko có điện thoại muốn đi đâu phải công Mông đạp xe đến tận nơi

3 Likes

Anh cho bà con xin nhận định phiên nay với ạ? Tks anh

3 Likes

Có điện thoại bàn mà anh. Ktx có dv nghe gọi đt bot đó. Ở tầng 5 chạy xuống nghe đc cuộc đt hết hơi

4 Likes

Có nhưng anh hay dùng card bốt cạnh đường

4 Likes

Thị trường tuần này sẽ như thế, cổ thì tìm tái phá đỉnh, cổ thì phá đáy

Ai quay vào ô may mắn tự nhiên thành nhà thơ hết

6 Likes

Các dòng bđs, ck liệu có chỉnh mạnh ko anh? Nay bắt đầu chỉnh rồi nhưng chưa si nhê gì

2 Likes

Thị trường đang đi vận hành 1 cách trơn tru mà

Vẫn phân hoá

3 Likes

Thời khó khăn em với anh vui trải qua thôi bỏ mợ có khi ta phải đổi cách xưng hô với em Doanh rồi có khi phải gọi Doanh là chị rùi

2 Likes

Mình ko nói được

Như thế sẽ làm hỏng quy luật khách quan

Mình chỉ biết cổ sản xuất, cơ bản vẫn tăng mạnh

4 Likes

Dạ anh, em hiểu ạ. Thật ra thì mọi ng cũng thấy dòng tăng mạnh tất yếu sẽ chỉnh, dòng tiền tìm đến cổ cơ bản chưa tăng, vấn đề chỉnh nhiều hay ít do dòng tiền, tiền lớn vào thì mức độ chỉnh sẽ nhẹ nhàng hơn.

2 Likes

Em ít tuổi hơn anh Vui nhiều mà,

4 Likes

Thị trường đang vận hành theo quy luật khách quan.

Đã đầu tư thì có lỗ có lãi

Mình hiểu quy luật và tôn trọng nó, tôn trọng các thành viên tham gia thị trường

Có vậy anh em mới tôn trọng mình

4 Likes

Không phải vì có chút năng lực mà hô phong hoán vũ chống lại trời đất được

3 Likes

Đúng rồi anh ạ. Dù sao thì nhận định của các tiền bối giúp anh em có cái nhìn tổng quan hơn về thị trường, tránh fomo quá đà vào một dòng nào đó. Mỗi dòng sẽ có thời điểm thể hiện sức mạnh. Từ đó cũng rút ra bài học cho mình KHÔNG ĐƯỢC ALL IN VÀO MỘT MÃ, MỘT DÒNG cp. Nên phân bổ tỉ lệ hợp lý để gối đầu, phân chia rủi ro. Nhưng cũng tránh ôm đồm quá nhiều, vấn đề xem vốn để mua: 3-5-7… cp.

2 Likes

Mợ chủ gần Trần Duy Hưng ah? Có học Yên Hoà ko :grinning:

2 Likes