Nhà của Doanh - Chứng khoán 1000 câu hỏi vì sao?

Jean nó ko cho tim :face_vomiting::face_vomiting::face_vomiting: ghê Á mài

1 Likes

Kẹt nhờ! Hết iêu đòi quà đấy!

Chắc bạn này quay vào ô may mắn nên vui vẻ, chứ thấy tâm trạng nhiều hooih nhóm có vẻ ko vui

1 Likes

Em lúc nào cũng vui vì có thua bao giờ đâu, vk nó chơi chứng em vào buôn dưa động viên thôi

2 Likes

Từ ngày mai anh em theo tôi phát động phong trào bán hết cổ phiếu trả lại hàng cho lái và tạo lập cho chúng nó chơi với nhau thị trường khốn nạn này không đánh được đâu, tôi chỉ ước ao là thị trường chứng khoán Việt Nam sập và không phát triển được nữa vì nhìn cái cách đánh của bọn tạo lập đội lái tôi thấy rất thối nát nên sẽ bán hết từ hôm nay kể từ ngày mai anh em hãy đứng ngoài không chơi nữa cho chúng nó tự quay tay với nhau

1 Likes

Hỏng :astonished: học trò thày phục thù và thài thắm dẩy đầm thua tha nhiều quá ra nông nỗi này à

2 Likes

Thị trường có lên có chỉnh sao bi quan vậy bác, lái đánh nhịp này fairplay mà, cho chốt lời thoải mái.

1 Likes

Anh ấy tên Vui mà anh, Vui ơi là Vui :)))

3 Likes

Chuẩn bị có tiếng sỏi lách cách trên mái bờ lô là anh và thủ đứng cổng bọn mình đi ún rượu

Hôm nay chúng nó vẽ đường giá đẹp quá vì tôi không nghe thấy nhảy vào mua nên chúng nó lại úp sọt tôi rồi xăm lần 7 lượt đánh mãi toàn thua một phần không nghe thầy một phần do mình cứ thích tự đánh cuối cùng toàn bị chúng nó lừa thị trường gì mà suốt gần 20 năm không lên nổi 1.200 đúng là bọn nó đang làm ăn quá kém và lởm khởm khiến cho nhỏ lẻ như chúng ta mất hết tiền của tài sản đau thương không sao kể xiết

Bên này chúng em toàn u50,u60 nên đang độ tuổi hồi xuân, lúc nào cũng vui phấp phới.

3 Likes

Bác mua mã nào vậy?

1 Likes

Bác ấy tả bủ xẻng cả cơ sơ ps linh tinh cả🤮 nhưng múc bằng giọng nói là chủ yếu

1 Likes

Drh,gex, idi, gvr, pvd,hdc,msn toàn mua giá cao lúc sáng, bọn khốn nạn đánh như cút về tôi cutloss nghỉ chơi với bọn lừa đảo

1 Likes

vác đao đi mà kiện thuý ơi

:rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Bác đừng lo lắng quá, cp mua vùng giá dưới 1080 vẫn ổn, có thể bác thấy cp ng khác xanh tím mà mình ko xanh thì hơi sốt ruột, tt vẫn đang tốt bác cứ nắm giữ đừng cắt lỗ sẽ sớm có lãi thôi. Giờ có lỗ khoảng 5-10% là bình thường đâu như giai đoạn đu đỉnh 1500 mà sợ. Vài phiên tăng là về giá vốn và có lãi.

4 Likes

em ko biết nav bác bao nhiêu, nếu từ 1 tỉ trở xuống nên chơi từ 3-5 mã là tối đa. Còn trên thì 5-7. Nhiều cp quá lúc mua nhầm giá cao thì con nào cũng kẹt đó. Tuỳ từng giai đoạn mà chọn cp loại nào cho phù hợp, đoạn này midcap và penny chạy khá tốt.

2 Likes

đánh chứng mà nóng nảy như thế này thì sớm muộn cũng khét tk… tâm bất an nên thu quân :lying_face::lying_face::lying_face: tâm trạng tốt, thời điểm tốt vào lại…chân tình :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

Kinh đệ thài phục thù giờ chơi 2 tay 2 súng còm đưa đẩy ghê :face_vomiting: cái này em biết à nha

Các bác ko biết em chỉ sống bằng nghề đào mộ cưa bom à, bác mai Thuý và bác ẻ rích em chạm suốt :face_vomiting:

1 Likes