Nhà của Doanh - Chứng khoán 1000 câu hỏi vì sao?

Ai mới chơi hoặc chưa tìm ra cách đánh phù hợp thường bấn loạn, mất phương hướng, ai cũng từng trải qua giai đoạn đó bác gà chọi ợ

3 Likes

Chào Doanh chào cả nhà nhé , bận công việc suốt giờ mới vào xem , nhà vui quá Doanh ơi .

4 Likes

Em biết chứ. Một nghề quả cảm! F ghi công anh!

2 Likes

Em chào chị Xanh Tím nha. Chúc mừng c shb cũng giống tên chị,

5 Likes

em thuý này k mới đâu. ngày xưa a rua a còng chửi A7 như té nước đó em.

nó đủ khôn để tìm đường chết,

k pải lo nha

1 Likes

Nhưng mai Thuý và ẻ rích, dungdauto và nick avata 2 mẹ con short ps đều là 1🤮

1 Likes

tôi trước kia là gà lông… chinh chiến nhiều năm, bị các anh vặt trụi thành gà chọi :weary::weary::weary: 2022 mém tí thành gà hầm xả rồi :weary::weary::fearful::fearful::fearful::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Thanks Doanh , nay mình mua thêm LDG ổn ko Doanh ?

2 Likes

Vậy hả, ra là trêu em D hả? Em người dân tộc nên thật thà, thấy sao nói vậy

3 Likes

Đúng là fo nên cầm tối đa 3 mã thôi kinh nghiệm từ bản thân chị khi mới chơi lúc đó ko biết sử lý như nào đặt lệnh còn nhầm bán thành mua em à

4 Likes

Nó múc xong đi tạo hiệu ứng xin lời khuyên xong diễn mà e, đặc điểm thường vào các pic đông tương tác

4 Likes

Lâu lắm rồi em ko chơi mã này, trước nó hay chạy song song cùng scr, nhưng giờ giá bằng 1/2, nhìn chart thì vùng giá này là vùng nền, nhưng đợi nó tăng mạnh thì em nghĩ chưa tăng ngay đâu, dòng tiền bắt đầu chốt penny chạy vào midcap, bđs đang vào nhịp chỉnh.

2 Likes

Chị nhà dạo này còn múa hát bên pic ng khác ko bác ?

Tài khoản tôi 5 tỷ mua mấy con này lỗ 30% đánh mãi không gỡ nổi, nói chung là thị trường Việt Nam vô cùng thối nát nên không đc nâng hạng, anh em bán cho nó sập luôn khỏi ước mơ 1200 từ 17 năm trước

1 Likes

LDG, CII bỏ đi nghèo mãi đó.

5 Likes

Vậy vào đẩy pic cũng tốt mà anh :grin:

Kkk 1 thằng ch ó đẻ như mày ko đủ tư cách bắt chuyện anh

1 Likes

Tk 5 tỉ thì nhiều rồi bác, mua 7 mã ok, tuy nhiên bác phải chia tiền mua sao để mình luôn có thể tbg được nếu tt xấu. Cách bây giờ là dồn tiền gỡ từng em một. Em nào mạnh hơn tập trung cho em đó. Xong bán đi lại gỡ em tiếp.

1 Likes

Sao vậy Thanh ?

1 Likes

Nói ra thì mấy người ác miệng họ lại bảo là diễn này diễn nọ mà trong lòng buồn ghê gớm, thua lỗ mãi rồi năm ngoái tôi thoát downtrend thảm khốc cứ nghĩ năm nay khá hơn cuối cùng còn thua nặng nề thật sự đáng buồn và cảm thấy chán đời nên khuyên tất cả các anh em nên bán hết cho nó về thời kỳ đồ đá để sập thị trường

1 Likes