Nhà của Doanh - Chứng khoán 1000 câu hỏi vì sao?

Chúc mừng chị nhà mới… mới lần đầu mà pick đã top trend rồi… :sweat_smile::sweat_smile:

2 Likes

chơi C2 cẩn thận, Bình lọ lấy cổ tức ra dụ từ năm ngoái đến nay, nhiều em đến ngày dhcd công bố không chia cổ tức đấy nhé :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

3 Likes

Hi em, lâu lắm mới thấy em, em ổn ko? Nhịp này đánh có lãi chứ?

1 Likes

vao tim hiểu cty

rồi quyết nhe

3 Likes

Vk lúc mới chơi bị anh nhái vặt con ldg này đấy ck

4 Likes

Ldg hình như nhà xây dính loạt pháp lý ở đồng Nai thì phải

4 Likes

Thanks thông tin Vui nhé .

3 Likes

Thị trường này nhiều người cũng chán nản thật vì họ thua lỗ quá nhiều. Thắm vẫn đang đợi sập tiếp mới tham gia!

1 Likes

túm mấy con đầu có sừng ý, chết còn có cái mà túm vk nhỉ?

:smile: :smile: :smile:

5 Likes

Bác đừng bán nhé. Mua đc vùng giá này thì ôm đi. Năm ngoái bác chịu đc cú down trời giáng thì đoạn này sợ gì nữa.

2 Likes

Thắm bỏ trò trẻ con đi :disappointed: luyên thuyên mấy trò này mãi chưa bỏ , thích shorrt cứ nói

Lý do gì anh cho rằng tt sẽ sập vậy? Anh chia sẻ ae được ko?

2 Likes

Chuẩn :+1: chỉ cơ cấu danh mục rồi đóng tủ…cuối năm bèo lắm VNI cũng được 1200 :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

thắm mồm khắm đây rồi

2 Likes

Cũng đx ít … do e ko cầm nhiều … cứ thứ 2 mua thứ 5-6 bán … mà do chọn cổ ko đx tốt … nay e cũng vào hàng buổi sáng mà cổ ngon nên lãi đx ít :sweat_smile:

2 Likes

Nó có loạt nick suốt ngày diễn long short phát chán khi bọn nó quấy rầy

1 Likes

Thiên cơ bất khả lộ. Thắm đứng chờ vì biết tin ông dr. Thanh sẽ bị bắt ảnh hưởng đến tâm lý toàn thị trường. Còn chơi còn chết, rủi ro vô cùng!

1 Likes

Chúc mừng em. Dần dần ít sẽ nhiều, tt tốt mà chọn mã ko khéo thì vẫn lỗ như thường mà.

2 Likes

chiêu trò nhiều cũng làm gì đâu vui.

tự mua dây buộc mình thôi mà.

loạn cmn binh

Còn chị nhịp này ổn hem

1 Likes