Nhà của Doanh - Chứng khoán 1000 câu hỏi vì sao?

Qua tuổi hồi hộp đến thời hồi xuân

Ủng hộ Doanh tỷ tỷ

1 Likes

:smiling_face_with_three_hearts::rose:

U50 đi sang hàn, đại tư lại thì chỉ hồi được 40

Đó là giới hạn của y khoa rồi

2 Likes

4 sọi trứng vẫn 2 buồng , còn trẻ chán :yum: các cụ bảo 60 năm cuộc đời cấm có sai

2 Likes

Mỗi lần bác và một vài bác đặc biệt khác xuất hiện là em thấy thị trường có biến động, bác được em đưa vào danh dách “Theo dõi” từ lâu rồi đó ạ. Hihi

2 Likes

@Linhht chào em ghé nhà c Doanh nhé.

3 Likes

Ấy đang làm thơ, lại chuyển sang công việc rồi.

Thị trường sẽ phân hoá luân phiên, không quá xấu, không quá tốt

Tạo lập đang nắn thị trường ổn định để các CTY có đủ phương án tài chính trên thị trường sơ cấp

6 Likes

Thánh cô là ng tình của thánh Jean à?? Haha

Bác bỏ vk giờ đi tán máy bay à?

Chúc mừng nhà mới em nhé. Chúc ngôi nhà luôn bình an, đầy ắp tiếng cười :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

5 Likes

Vâng anh. Với những thông tin rất tốt gần đây về lãi suất, thuế, giải ngân đầu tư công, cùng với GDP và kqkd quý 1/2023 của dn ko mấy khả quan bắt buộc Chính Phủ phải có biện pháp hữu hiệu để ổn định và thúc đẩy thị trường. Dần lấy lại niềm tin cho các nhà đầu tư.

3 Likes

Em cảm ơn chị gái :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Dtc tp hcm 41k tỷ mới giải ngân 1k3 :yum: làm ăn chậm chạp

4 Likes

Vậy nên phải đốt :scorpion: đít, quý 2 phải đẩy mạnh mới có đà.

2 Likes

Pháp lý là cả mớ bòng bong :bird: vẫn hi vọng độ ì nó ko tệ

2 Likes

Nếu thật sự quyết tâm thì phút mốt mà anh, văn bản thay đổi như lá mít, :grin:

1 Likes

Chinh phu quan tấm đíu gì đến các nhà đầu tư chứng khoán, cp chỉ quan thâm thu ngân sách và tăng trưởng GDP đẹp để lấy uy tín, cho nhiệm kỳ tiếp theo,
Giờ cụ T vẫn ngồi đó, cụ còn đang cay cú chưa đốt tò đến tận nơi mà cụ oán hờn nhất cụ ko làm nổi, , kiếm cụ vẫn mài sắc,thằng nào ngoe ngẩy cụ thịt, vậy nên đíu có cái gì nó nhanh lẹ được hết.

Bác cứ làm lộ hết thiên cơ :upside_down_face:

1 Likes

Thiên cơ phải là Các mac lên nin mời gọi xxxx về, ối dồi ôi