NHA hành trình của một siêu cổ phiếu

Bác biết khoảng thời gian nào phát hành cp không vậy, em đang chuẩn bị tiền để mua

Nó đè lộ quá. Thằng đè nay mất hàng 51 rồi

Sắp rồi bác. Chuẩn bị sẵn tiền đi

1 Likes

Bác rất mát tay, trên cộng đồng này e chỉ kết topic của bác và bác xigahabana

3 Likes

khi còn cơ hội là múc nhanh, đến lúc dư trần lại biết thế :smiley:

9 Likes

Lúc đỏ họ chê rẻ " cổ lởm hay sao mà nhiều ng bán thế chả ai mua" Khi tím họ mới bảo cổ này ngon mới nhiều ng vào mua, lúc ý mới tự tin đu

NHA như mâm cỗ đang bầy món, muốn giầu hãy học tư duy A7 là bưng cả mâm chứ đừng thấy có ăn thì vào hôi miếng xong chạy nhé

3 Likes

cảm ơn bác chủ thớt, cho em chạm chân đây tối về mò mẫm thông tin nhé :smiley:

1 Likes

:))

nay có rực rỡ k

chắc nay dừng ở sứ huế mộng mơ với tà áo tím thướt tha cụ :heart_eyes:

cứ mong nó tím suốt làm gì, để nó đuổi bớt mấy ông mộng mơ xuống đã

1 Likes

Bác chủ pic ơi nay em cho thằng cu em rút sổ tiết kiệm quất NHA giá max luôn. Đồng hành cùng cụ chủ kkkk

3 Likes

Canh múc khi điều chỉnh, và đầu tư siêu cổ cần bản lĩnh nhé nhắm ôm được đến 2023 thì hãy múc

2 Likes

Vâng bác, được cái thằng cu em làm nghề kiến trúc sư nên không biết bảng điện là gì ha ha ha

1 Likes

sang tuần lại múc tiếp à . Bác nào muốn vào nhóm thầy A7 học tập , giao lưu thì ib mình. mình hỗ trợ

Cần gì đến 2023, cuối năm bán 8ha Mộc Bắc, 2022 bán 35ha Chợ Lương + Văn Xá , bán 3 khu này lợi nhuận thu về gấp đôi, gấp ba vốn hoá hiện tại (đấy là chưa tính lúc đó gói kích cầu 800k tỷ kích hoạt vào đầu 2022 giá đất sốt x lần), bỏ 1 đồng thu về 3 đồng bục diều trong 1 năm; nếu kiên trì đợi đến 2023 bán 49ha TT Duy tiên lại x lần vốn hoá lúc bấy giờ nữa, đấy là cho không 8xha Tân Hà (NHA 33%), khách sạn, mấy ha trụ sở NHA ngay mặt tiền lớn. NHA khác gì chơi đề đã biết kết quả trước, chỉ cần đợi ngày lấy tiền về thôi.

7 Likes

Chuẩn bác…Đầu tư NHA đúng là đánh lô biết trước kết quả. Nhưng biến giá đất và độ điên của tt lúc sốt đất là 1 ẩn số. Và con cua lớn và vô giá nhất của Nha ko phải là đất mà là chủ tịch Hoàn. Ae cứ an tâm ngủ mà giàu chả cần phải làm gì.

1 Likes

sắp tới có thêm thông tin nào mới nữa k các bác. mong các bác chia sẻ thêm. nghe nói sắp có thêm dự án ạ

Sắp tới có mấy ha ĐV, mấy trăm ha HB. Nhưng cụ cứ ăn hết cái hiện có của NHA đã bục diều rồi, thằng CSC bán có mấy chục ha Eco Huế thôi mà tăng từ 3x lên 1xx vậy NHA bán Mộc Bắc + Chợ Lương, Văn Xá thì NHA có giá ko dưới 3 con số. Mấy cái sắp có kia tới đây chủ tịch công bố có mà NHA phi tận cung trăng.

3 Likes