NHA - Phát hành thêm giấy lộn hay là những tờ A4 bằng vàng? Gấp! Gấp! Đọc ngay kẻo hối tiếc!

NHA là con cho em nhiều cảm xúc trong đầu tư nhất :yum:

2 Likes

phi nhanh quá chưa có nhiều cổ tiếc quá

Ai bảo lúc rẻ k mua cứ cò kè vài line. Lúc phi lại bảo chưa đủ hàng. Thấy nó tiềm năng vô hạn không có đỉnh thì cứ múc, đừng tiếc rẻ vài line. Lên 300k 500k thì 100 vs 80 cũng như nhau thôi, quan trọng bán giá nào

1 Likes

Lúc đỏ ko mua giờ nhìn thèm lắm :yum:

1 Likes

NHA tôi múc từ 1x -2x-3x-5x vừa rồi cũng làm chục k gần 8x, giai đoạn trước 2:1 này có tiền là tích cổ NHA để được quyền mua. Sau 2:1 NHA mới nhiều kịch hay, NHA chưa mở bán mấy chủ yếu là làm mấy năm qua thôi nên giai đoạn sau 2:1 mới là giai đoạn thu hoạch

1 Likes

Mình thì múc lúc đỉnh cao 45 rồi mua dần về 22, nghĩ lại cũng may nó giật xuống nên mới ôm nó nhiều nhất. Nó mà cứ lên vù vù chắc chẳng dám vào thêm. Giờ chờ mua PH 10k nữa là ấm bụng rồi :wink:

1 Likes

Bác giống tôi quá. Tôi vẫn gom để lấy quyền mua. Chủ tịch Hoàn lặp lại bài của chủ tịch Thông hdg chu kì trước. Sau pht cty sẽ tăng trưởng trước con mắt kinh ngạc của các nđt. Chủ tịch thông chu kì trước bỏ ra vài tỷ sau vài năm lên vài k tỷ, chu kỳ này chủ tịch hoàn sẽ bỏ vài chục tỷ rồi lên vài chục k tỷ. Chỉ bọn nhìn ngắn, bọn đần không nhìn ra mới chê nha pht thôi

1 Likes

Tiền nó thông minh lắm, cái đó lý giải vì sao có tin NHA pht thôi mà tiền ngoài xã hội thi nhau vào múc NHA để được quyền mua 2:1.

1 Likes

Tôi tin rằng kẻ nào từng mở mồm chê nha thế này chê nha thế nọ sẽ phải nuối tiếc, những lời chê bai lúc trước sẽ như những cái vả vào mồm chính họ

1 Likes

Mua x7 ngay phần cổ pht và còn rất nhiều điều bất ngờ thú vị sẽ đc công bố sau khi pht xong

2 Likes

xúc ngay và luôn

Ôi những ngày tháng 4/2021 rực lửa chói chang, đỏ cháy cả lưng😊
Qua những ngày đỏ mới thấy phải túm chặt tím vs xanh

1 Likes

Phải qua những ngày giông bão mới thêm yêu những ngày nắng đẹp :stuck_out_tongue_winking_eye:

Và thường sau PH thì giá lại lên = giá trước khi PH , thế là mua 10k nghiễm nhiên được 94,4k ( gần x10) , chưa kể sau đó mở bán các dự án liên tiếp…

1 Likes

Nhiều cụ gạo cội ở đây chắc cũng biết sau pht giá cổ phiếu thế nào rồi, pht vào dịp vĩ mô ủng hộ, sóng bán Mộc Bắc, sóng tin làm Văn Xá thì giá vượt qua giá trước chia trong thời gian ngắn là bình thường, vì những người muốn bán thì họ đã bán trước pht rồi chẳng dại gì sau pht giá điều chỉnh họ lại đi bán, ít nhất giá phải về lúc giá trước điều chỉnh mới có một số người chưa hiểu bán ra, sau pht giá điều chỉnh thì thị giá của NHA sẽ thấp hơn rất nhiều doanh nghiệp tốt trên sàn nên sẽ hấp dẫn hơn (nhiều người đợi sau pht giá chỉnh để mua NHA) ngoài ra lại công bố bán Mộc Bắc, thời buổi này Mộc Bắc mà bán thì có mà đến xếp hàng múc, nhìn CEO bán Vân Đồn cháy hàng phi như thế nào?. A e gạo cội và fn ở đây đều hiểu điều đó. Ví dụ thằng DPG sau chia giá điều chỉnh từ 6x về 4x sau điều chỉnh phi một phát lên 8x, thằng VC7 sau phát hành giá điều chỉnh từ 17 xuống 13.6 sau 1 tháng phi 1 phát lên 3x, mà so sánh NHA với 2 doanh nghiệp trên chỉ có hơn chứ ko thua

1 Likes

T Dự đoán phần cổ mua pht sẽ x13 x14 sau độ 1 tháng

1 Likes

100 mới là bước khởi đầu thôi.
Một triệu rồi cũng sẽ tới hồi.
Ngày nào N H A là cô bé.
Bây giờ mới chớm dậy thì thôi.

NHA - Đất mẹ anh hùng :grinning:

2 Likes

Dự án văn xá khởi công.
Mộc bắc đã xong, Chợ lương hòm hòm, Văn Xá bắt đầu khởi công

1 Likes

3x sàn, 4x sàn, 5x cũng sàn, 7x cũng sàn, 10x cũng sàn. Chỉnh là cơ hội xúc.

1 Likes