NHA - Phát hành thêm giấy lộn hay là những tờ A4 bằng vàng? Gấp! Gấp! Đọc ngay kẻo hối tiếc!

Các công ty khác pht thì lãnh đạo vs nội bộ mang ra táng hết nhưng nha thì ngược lại chủ tịch vs nội bộ thi nhau lên sàn múc thêm. Khi ra tin ngày chốt quyền thì thị trường tranh cướp quyền mua để đc mua giá 10k. 2 điều trên cho thấy điều gì?
Chắc hẳn sau pht nha phải ntn đó thì nội bộ họ mới mua vào hăng hái như vậy? Liệu có phải sẽ có 1 kho vàng sẽ đc tiết lộ hay những bữa tiệc thịnh soạn như mộc bắc, chợ lương văn xá chuẩn bị đc mở bán sau pht hay không?
Tại sao thị trường lại tranh cướp quyền mua pht giá 10k của NHA như vậy? Tại sao dòng tiền thông minh lại kỳ vọng và đặt niềm tin vào NHA như vậy?

10 Likes

Vì trên sàn đéo còn cổ nào trũng như NHA chứ sao

1 Likes

Thế là tờ a4 bằng vàng à bác

Nha có gì mà thị trường tranh cướp quyền mua khiếp vậy

ah thì nó lởm đến nỗi có nó là có NHÀ :laughing:

3 Likes

AE múc NHA.

1 Likes

Chủ tịch âm mưu gom ăn hết, cổ đông hiểu ý xúc theo giàu 3 đời

1 Likes

Vụ ra bctc quý 1 quý 2 lãi 500tr mỗi quý là đã nghi rồi, giống hệt như hdg chu kỳ trước a7 nói. Chủ tịch xúc hết còn t+ vs bọn ngu không hiểu biết đi chê pht của nha té hết. Ae nào theo quả này chắc chắn lồi mồm

1 Likes

từ giờ đến ngày chốt chia 2:1 còn có 2 tuần thôi. tranh thủ nhặt thêm vậy

Cướp may ra có hàng chứ giờ này còn ai bán rẻ cho bác để bác nhặt. :joy:

thi thoảng vẫn có bác nào đó lướt sóng, bán đúng đáy mà :rofl::rofl::rofl:

hôm trước chưa ra tin thì đã bị múc mạnh rồi, Phiên hôm nay mở mắt đã cướp rồi bác

Ai xem giấy lộn pass qua em mua giá giấy bạc, em hốt về em mua vàng

Kk. Nếu giấy lộn thì 2 phiên vừa rồi ngta không tranh cướp giá ce đâu nhỉ

NHA là hàng chất lượng, nhận chia vừa thêm cổ và thị giá bật tăng trở lại ngay, nên ai cũng thích nhận quyền chia.

NHA thiên thời địa lợi nhân hoà hội tụ đủ cả; thứ 1 thiên thời: bơm tiền, FDI, Đầu tư công (cái này A7 nói nhiều); địa lợi Đất Hà Nam cửa ngõ thủ đô cách Hà Nội 50-60km khi Hà Nội vỡ trận thập kỷ ô tô thì đất vùng ven tăng phi mã (nhấn mạnh lại bơm tiền đất chỗ nào cũng tăng nhưng chỉ có đất vùng ven mới tăng phi mã, và hiện tại đang tăng cũng kinh khủng), mật độ dân số/m2 đất ở Hà Nam, Hà Nam hút FDI cực tốt thể hiện qua các KCN ĐV1,2,3,4,5 (khu CN ở đâu dịch vụ và hạ tầng ở đó tăng); Nhân hoà là cổ đông NHA hiện tại chất lượng rất tốt nhiều cổ đông tay to vào, cổ đông nhỏ cũng chỉ mua vào không bán mấy (suy ra cổ trôi nổi ít vì bị cổ đông dài hạn nhốt hết), các dự án cũng thường xuyên được a e đi khảo sát thực tế và cập nhật, chủ tịch NHA thì ko phải bàn tâm tầm đủ cả thể hiện qua cách mở rộng quỹ đất, cách triển khai dự án, hết lòng vì sự phát triển của cty (đem sổ đỏ của nhà đi thế chấp để cty vay vốn đẩy nhanh tiến độ), cách book lợi nhuận dự án trước cao nhất nhì tam sàn (70-80%). Những yếu tố đó thôi đã đủ niềm tin nắm giữ NHA hết hành trình rồi

3 Likes

Thiên thời - Địa lợi - Nhân hòa đều hội tụ đủ thì NHA thành siêu cổ trăm năm hiếm gặp

Rõ chán, mở mắt là phải đếm tiền, đứa nào đi mua hộ lọ dầu xoa bóp cái

múc ngay còn kịp, nay tranh thủ nhặt trước khi chốt quyền

1 Likes

Năm nay mới bản lề đã tranh cướp thì sang năm mở bán 1 loạt dự án có mà lồi mồm

2 Likes