Ối giồi ôi làng nước ơi nhảy vào mà định giá con hàng lởm NHA

Thời loạn bơm tiền mất giá tài sản lên ngôi, quy luật xứ sở Vịt Ngang oánh Đông ăn Tây làm quan trộm cướp có tiền = auto xúc đất. Dn nào có ban lãnh đạo tốt, đi vốn chuẩn, quỹ dự án ngon so vốn hoá, khả năng quy ra tấm ra miếng cao khi giá đất x3 x5 lấy tàu sân bay ra chở tiền.

NHA quỹ đất 100ha sẵn có đồ nhà trồng sắp ra hàng ăn ngập mồm đến 2025, giá vốn rẻ như rau do xin đất ruộng bán đất đô thị tương đương dn khác ôm 200-300ha, tương lai lại sắp lấy được 500ha khu công nghiệp Đồng Văn 5, 70ha khu đô thị xanh, 200-300ha Hòa Bình dự kiến xin thêm,…Sắp tới sẽ còn nhiều điều khủng khiếp hơn cả quỹ đất. Hiện tại vốn hóa ngót 2000 tỷ định giá nào cho chuẩn đây Ae.

Cái khủng khiếp của dn tương lai giàu sang phú quý như NHA không chỉ đến từ quỹ đất sẵn có, mà là một ban lãnh đạo tràn trề động lực với tâm thế di sản nên mỗi hành động luôn chuẩn chỉ đặc biệt với quan hệ cổ đông, một ban lãnh đạo với năng lực xin dự án tốc độ máy in tiền, là tầm nhìn nằm gai nếm mật ủ đất thời bình chờ bơm tiền thác lũ mới bung hàng, là trí tuệ - thứ vô hạn có thể đẻ ra siêu kỳ vọng vô hạn không đong đếm được, là chất lượng cổ đông dài hạn nhìn ra nhiều thứ không định giá bằng mắt thường hay ghì chặt cổ như ôm mả tổ, là khả năng bỏ tiền xu nhặt tiền tấn ví như khu Mộc Bắc Q1/2022 bán hàng vốn chỉ 85 tỷ thu về dự kiến 300-500 tỷ. Khiếp chưa !!!

NHA sắp phát hành cho cổ đông hiện hữu tỷ lệ 2:1 giá 10k/cổ khả năng để đủ vốn chủ lấy dự mới, thị giá hiện tại 8x. Chịu được cảm giác rung lắc trần sàn liên tục, mua xong ăn chỉnh 10-15% kệ mie nó, chịu được cảm giác đầu tư ôm cổ tính bằng năm hưởng lãi kép,…thì xúc

14 Likes

Múc Xúc NHA.

Múc

Lại CE cả tuần ah?

Tầm này kiếm đâu doanh nghiệp vốn hoá 2k tỷ, quỹ đất sạch tỷ USD. Bụng con kiến ruột con voi như NHA

cả 3 sàn HSX HNX Upcom bây giờ hiếm cổ phiếu nào bị Thị trường định giá rẻ như NHA. 1 phiên bản L14 của mấy năm trước, còn sót lại :kissing_heart:

Gần 1xx rồi, có nên mua không các bác?

Mua đc quyền mua giá 10k, mua xong thị trường trả 100k, nếu giữ lâu có khi thị trường trả 200k 300k. Nên mua không nhỉ

2 Likes

2:1 đến nơi rồi bác hỏi đùa. Có con nào đang big sales như em này ko?
Và quan trọng lấy tiền để làm gì, để đốt giấy thành vàng đó

1 Likes

Ko cần biết nha giá bao nhiêu, sở hữu cangd nhiều càng tốt. Bỏ 10k sở hữu tài sản vô giá. Xúc

Công ty lởm mà tài sản khiếp quá bác nhỉ. Đất giá vốn siêu rẻ thì chỉ cần 100ha của nha bằng 300 400ha của cty khác

Đúng, ai chê NHA chỉ 100ha đất nhỏ quá là lầm to

Giá vốn đất siêu rẻ nên làm 100ha bằng cty khác làm 300ha. Vừa dễ làm vừa hiệu quả. Bỏ 1 đồng thu 10 đồng khác vs thằng bỏ 10 đồng thu về 1 2 đồng

a e nào cầm bđs vào chém nhé

2022 ai trên thuyền NHA là may mắn nhé

Mua giá 10k được mua bao nhiêu % theo cp mình nắm bạn

2021 là năm bản lề chuẩn bị. 2022 tên lửa nha sẽ phóng

1 Likes

Tỷ lệ 2:1 ban nhé. Ví dụ Nắm giữ 2000cp qua ngày chốt quyền sẽ đc mua 1000 cp với giá 10k.mua xong thị trường trả giá 1xxk. Lời x10 luôn.

2 Likes

Hi vọng mai có hàng em lên thuyền cùng với